MetaSlider Slideshow 3.110.0 - en to yor translation catalogue (1046 entries)

note: Description of the plugin
en: MetaSlider gives you the power to create a beautiful slideshow, carousel, or gallery on your WordPress site.
yor: MetaSlider n fun ọ ni agbara lati ṣẹda slideshow ẹlẹwa, carousel, tabi galari lori aaye WordPress rẹ.

en: Some of these features are available in MetaSlider Slideshow Pro
yor: Diẹ ninu awọn ẹya wọnyi wa ni MetaSlider Slideshow Pro

en: This feature is available with MetaSlider Gallery
yor: Ẹya yii wa pẹlu MetaSlider Gallery

en: Activate MetaSlider Gallery to show your slides in a lightbox window.
yor: Mu MetaSlider Gallery ṣiṣẹ lati fi awọn slide rẹ han ni window lightbox.

en: Activate MetaSlider Gallery
yor: Mu MetaSlider Gallery ṣiṣẹ

en: Install MetaSlider Gallery to show your slides in a lightbox window.
yor: Fi MetaSlider Gallery sori lati fi awọn slide rẹ han ni window lightbox.

en: Install MetaSlider Gallery
yor: Fi MetaSlider Gallery sori

en: Activate MetaSlider Gallery to convert this slideshow into a gallery.
yor: Mu Galleria MetaSlider ṣiṣẹ lati yi slideshow yii pada si galleria.

en: Install MetaSlider Gallery to convert this slideshow into a gallery.
yor: Fi Galleria MetaSlider sori ẹrọ lati yi slideshow yii pada si galleria.

en: Spice up your site with animated layers and video slides with MetaSlider Slideshow Pro
yor: Ṣafikun igbesi aye si aaye rẹ pẹlu awọn ipele ti n ṣe animati ati awọn slide fidio pẹlu MetaSlider Slideshow Pro

en: Increase your revenue and conversion with video slides and many more MetaSlider Slideshow Pro features
yor: Mu owo-wiwọle rẹ pọ si ati iyipada pẹlu awọn slide fidio ati ọpọlọpọ awọn ẹya diẹ sii ti MetaSlider Slideshow Pro

en: Can you translate? Want to improve MetaSlider Slideshow for speakers of your language?
yor: Ṣe o le tumọ? Ṣe o fẹ lati mu MetaSlider Slideshow dara fun awọn olokun rẹ?

en: Do you want to display your slideshow media inside a lightbox?
yor: Ṣe o fẹ lati fi awọn media slideshow rẹ han inu lightbox?

en: weeks
yor: ọsẹ

en: Let's Start &rarr;
yor: Ẹ jẹ ká bẹ̀rẹ̀ &rarr;

en: Find out more &rarr;
yor: Wa alaye diẹ sii &rarr;

en: Get MetaSlider Slideshow Pro &rarr;
yor: Gba MetaSlider Slideshow Pro &rarr;

en: Sign up &rarr;
yor: Forukọsilẹ &rarr;

en: Go there &rarr;
yor: Lọ nibẹ &rarr;

en: Click to install the MetaSlider Gallery plugin &rarr;
yor: Tẹ lati fi sori ẹrọ afikun MetaSlider Gallery &rarr;

en: Read more
yor: Ka siwaju

en: The security check failed. Please refresh the page and try again.
yor: Iṣayẹwo aabo kuna. Jọwọ tun ṣe oju-iwe naa ki o si gbiyanju lẹẹkansi.

en: Access denied. Sorry, you do not have permission to complete this task.
yor: Iwọle ti dina. Ẹ ṣọra, o ko ni ẹtọ lati pari iṣẹ yii.

en: Bad request
yor: Beere ti ko dara

en: This item does not exist. Please refresh the page and try again.
yor: Ẹya yii ko si. Jọwọ tun ṣe oju-iwe naa ki o si gbiyanju lẹẹkansi.

en: The option was successfully updated
yor: Aṣayan ti ṣee ṣe imudojuiwọn ni aṣeyọri

en: The requested data does not exist.
yor: Data ti a beere ko si.

en: The attempt to update the option failed.
yor: Igb Attempt lati ṣe imudojuiwọn aṣayan kuna.

en: Thanks for using MetaSlider, the WordPress slideshow plugin
yor: O ṣeun fun lilo MetaSlider, afikun slideshow WordPress

en: Dismiss
yor: Kọ silẹ

en: Invalid ad identifier
yor: Idanimọ ipolowo ti ko tọ

en: There was an error dimissing the quickstart ad
yor: Aṣiṣe kan waye nigba ti a n kọ ipolowo akọkọ silẹ

en: The quickstart ad was successfully hidden!
yor: Ipolowo akọkọ ti farapamọ ni aṣeyọri!

en: Caption
yor: Akọle

en: New Window
yor: Windo tuntun

en: Please confirm that you would like to delete this slideshow.
yor: Jọwọ jẹrisi pe o fẹ paarẹ slideshow yii.

en: Undo
yor: Tọsipọ

en: Slide restored
yor: Slaid ti da pada

en: Slide deleted
yor: Slaid ti paarẹ

en: Success
yor: Aseyori

en: Item was copied to your clipboard
yor: Ohun ti daakọ si ikọkọ rẹ

en: Creating slideshow...
yor: N ṣẹda ifihan aworan...

en: Press to undo
yor: Tẹ lati yọkuro

en: Select replacement image
yor: Yan aworan ti o rọpo

en: Caution: This setting is for advanced developers only. If you're unsure, leave it checked.
yor: Iṣọra: Eto yii jẹ fun awọn on desarrolladores to ti ni iriri nikan. Ti o ko ba ni idaniloju, fi i ṣayẹwo.

en: Tone
yor: Iru

en: Opacity
yor: Iwọn didan

en: Shortcodes
yor: Koodu kukuru

en: Hide on Smartphone
yor: Tọju lori Smartphone

en: Hide on Tablet
yor: Tọju lori Tablet

en: Hide on Laptop
yor: Tọju lori Laptop

en: Hide on Desktop
yor: Tọju lori Desktop

en: Add Button
yor: Fi Bọtini kun

en: Add Image
yor: Fi Aworan Kun

en: Add Icon
yor: Fi Aami Kun

en: Search icons...
yor: Wa awọn aami...

en: No icons found.
yor: Ko si awọn aami ti a ri.

en: Clear search
yor: Nu wiwa

en: Close
yor: Pa

en: Insert
yor: Fi kun

en: Please enter a valid URL.
yor: Jọwọ tẹ URL to wulo.

en: Please enter link text for the button.
yor: Jọwọ tẹ ọrọ asopọ fun bọtini naa.

en: Open in new window
yor: Ṣii ni ferese tuntun

en: Button Color
yor: Bọtini Awọ

en: Text Color
yor: Awọ Ọrọ

en: Link Text
yor: Ọrọ Asopọ

en: The request format was not valid.
yor: Fọọmu ìbéèrè naa kò jẹ́ òtọ́.

en: This slideshow is no longer available.
yor: Slideshow yìí kò sí níbẹ̀ mọ́.

en: Nothing to import.
yor: Kò sí ohun tó jẹ́ kó wà láti wọlé.

en: This was not a slideshow, so we cannot delete it.
yor: Eyi kì í ṣe slideshow, nítorí náà a kò lè pa a run.

en: This was not a slideshow, so we cannot update the setting.
yor: Eyi kì í ṣe slideshow, nítorí náà a kò lè ṣe imudojuiwọn ìtọ́sọ́nà náà.

en: The title cannot be empty.
yor: Àkọlé náà kò lè jẹ́ ofo.

en: The field (%s) cannot be empty
yor: Àwọn ààyè (%s) kò lè jẹ́ ofo

en: Maximum Number of Custom Field in Post Feed Sliders
yor: Iye to pọ jùlọ ti Custom Field ninu Post Feed Sliders

en: Import slug not found
yor: Import slug kò rí

en: Import data could not be processed
yor: A kò lè ṣe ilana data wọlé

en: We could not find any images to import.
yor: A kò rí àwọn àwòrán kankan láti wọlé.

en: New Slideshow
yor: Slideshow Tuntun

en: Previous
yor: Tẹ́lẹ̀

en: Next
yor: Tẹ̀síwájú

en: Import file is invalid.
yor: Fáìlì wọlé jẹ́ aláìtọ́.

en: Failed to import video from URL: %s.
yor: A kò lè wọlé fídíò láti URL: %s.

en: Failed to import text track from URL: %s.
yor: A kò lè wọlé ọ̀rọ̀ àkọsílẹ̀ láti URL: %s.

en: Failed to import image from URL: %s.
yor: Kò ṣaṣeyọri lati gbe aworan wọle lati URL: %s.

en: Only http/https URLs are allowed.
yor: Awọn URL http/https nikan ni a gba laaye.

en: URL does not point to an allowed file type.
yor: URL ko tọka si iru faili ti a gba laaye.

en: URL resolves to a disallowed address.
yor: URL n tọka si adirẹsi ti a ko gba laaye.

en: No themes found.
yor: Ko si awọn akori ti a ri.

en: We removed your selected theme as it could not be found. Was the folder deleted?
yor: A yọ akori ti o yan rẹ nitori ko le ṣee rii. Ṣe a ti pa folda naa?

en: You don't have any trashed slideshows.
yor: O ko ni awọn slideshows ti a pa.

en: You don't have any slideshows yet. Click %shere%s to create a new slideshow.
yor: O ko ni awọn slideshows sibẹsibẹ. Tẹ %shere%s lati ṣẹda slideshow tuntun.

en: Restore
yor: Tun pada

en: Delete Permanently
yor: Pa Pẹlú

en: Trash
yor: Ibi idalẹnu

en: Preview
yor: Iṣafihan

en: Title
yor: Ak título

en: Type of Slides
yor: Iru Awọn Slides

en: Number of Slides
yor: Iye Awọn Slides

en: Theme
yor: Akori

en: Created
yor: Ti ṣẹda

en: Shortcode
yor: shortcode

en: Usage
yor: Ilo

en: Edit
yor: Ṣatunkọ

en: Click to copy shortcode.
yor: Tẹ lati daakọ shortcode.

en: Not found.
yor: Ko ri.

en: View Usage
yor: Wo Iṣe

en: Content Using This Slideshow
yor: Akoonu Tí ń Lo Slideshow Yìí

en: Theme Setting
yor: Iṣeto Akori

en: Option
yor: Aṣayan

en: All Themes
yor: Gbogbo Awọn Akori

en: (No Theme)
yor: (Ko si Akori)

en: Filter
yor: Fifọ

note: translators: %s is the number of weeks the notice will be hidden
en: (%s Weeks)
yor: ( %s Ọsẹ)

en: Add New
yor: Fi Tuntun Kún

note: Translators: %d is the number of slideshows moved to the Trash.
en: %d slideshow moved to the Trash. | %d slideshows moved to the Trash.
yor[0]: %d slideshow ti gbe lọ si Iṣan.

note: Translators: %d is the number of slideshows restored from the Trash.
en: %d slideshow restored from the Trash. | %d slideshows restored from the Trash.
yor[0]: %d slideshow ti tún pada lati Iṣan.

note: Translators: %d is the number of slideshows permanently deleted.
en: %d slideshow permanently deleted. | %d slideshows permanently deleted.
yor[0]: %d slideshow ti paarọ patapata.

en: Slideshows permanently deleted.
yor: Slideshows ti paarọ patapata.

en: Search
yor: Wa

en: Browser upgrade required
yor: Igbesoke aṣàwákiri nilo

en: It looks like you are using %s. While MetaSlider does support %s on the frontend of the website where users see your slideshows, some of the tools we provide back here require a modern browser.
yor: O dabi pe o nlo %s. Nígbà tí MetaSlider ṣe atilẹyin %s lori iwaju oju opo wẹẹbu nibi ti awọn olumulo ti n wo slideshows rẹ, diẹ ninu awọn irinṣẹ ti a pese nibi nilo aṣàwákiri to modern.

en: Update Internet Explorer
yor: Ṣàtúnṣe Internet Explorer

en: Search settings
yor: Wa eto

en: No settings found.
yor: Ko si awọn eto ti a ri.

en: Loading...
yor: N loading...

en: Main Options
yor: Àwọn Àṣàyàn Pataki

en: Width
yor: Ìwọn

en: Slideshow width
yor: Ìwọn Slideshow

en: Height
yor: Giga

en: Slideshow height
yor: Giga Slideshow

en: Arrows
yor: Àwọn Àfihàn

en: Show the Previous / Next arrows.
yor: Fi Àfihàn Tẹ́lẹ̀ / N tẹ̀síwájú hàn.

en: Hidden
yor: Tí a bínú

en: Visible
yor: Hàn

en: Visible On Hover
yor: Hàn Nígbà Tí A Bá Rọra

en: Navigation
yor: Ìrìnàjò

en: Show navigation options so that users can browse the slides.
yor: Fi àwọn aṣàyàn ìrìnàjò hàn ki awọn olumulo le ṣe àwárí àwọn slayidi.

en: Dots
yor: Àwọn Dọ́tì

en: Dots - Visible On Hover
yor: Àwọn Dọ́tì - Hàn Nígbà Tí A Bá Rọra

en: Thumbnails - Visible On Hover (Pro)
yor: Thumbnails - Hàn Nígbà Tí A Bá Rọra (Pro)

en: Filmstrip (Pro)
yor: Fídíò (Pro)

en: Filmstrip - Visible On Hover (Pro)
yor: Fídíò - Han Nígbà Tí A Bá Dàgbà (Pro)

en: 100% Width
yor: 100% Ibi

en: If the space for the slideshow is larger than the "Width" setting, the slideshow output will expand to fill all of that space.
yor: Tí àyè fún àfihàn àtẹ́jáde bá tóbi ju àtọka "Ibi" lọ, àfihàn àtẹ́jáde yóò gbooro láti kó gbogbo àyè yẹn.

en: Adjust Width to Target Element
yor: Ṣatunṣe Ibi sí Ẹ̀ka Tí a Fojú Kó

en: This will force the slideshow to use the full width of the target CSS element (Beta). Result may vary from theme to theme.
yor: Èyí yóò jẹ́ kí àfihàn àtẹ́jáde lo gbogbo ibi ẹ̀ka CSS tí a fojú kó (Beta). Àbájáde lè yàtọ̀ sí kíkọ́ láti àkóónú sí àkóónú.

en: Target Element
yor: Ẹ̀ka Tí a Fojú Kó

en: The slideshow will use the full width of this target element (Beta). If the target element is not 'body', you may need to enable 'Center Align'.
yor: Àfihàn àtẹ́jáde yóò lo gbogbo ibi ẹ̀ka tí a fojú kó yìí (Beta). Tí ẹ̀ka tí a fojú kó kì í ṣe 'body', o lè ní láti mu 'Àtúnṣeto Àárín' ṣiṣẹ́.

en: Center Align
yor: Àtúnṣeto Àárín

en: Center align the slideshow in the available space on your website.
yor: Ṣe àtúnṣeto àárín àfihàn àtẹ́jáde nínú àyè tí ó wà lórí oju opo wẹẹbu rẹ.

en: Hide Arrows On
yor: Pa Àwọn Àmì Nìkan

en: When enabled this setting will hide the arrows on screen widths less than %spx.
yor: Nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́, àtọka yìí yóò pa àwọn àmì nínú awọn iwọn iboju tí ó kere ju %spx.

en: When enabled this setting will hide the arrows on screen widths of %1$spx to %2$spx.
yor: Nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́, àtọka yìí yóò pa àwọn àmì nínú awọn iwọn iboju %1$spx sí %2$spx.

en: When enabled this setting will hide the arrows on screen widths equal to or greater than %spx.
yor: Nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́, àtọka yìí yóò pa àwọn àmì nínú awọn iwọn iboju tó dọgba tàbí tóbi ju %spx lọ.

en: Hide Navigation On
yor: Pa Irinṣẹ́ Nìkan

en: When enabled this setting will hide the navigation on screen widths less than %spx.
yor: Nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́, àtọka yìí yóò pa irinṣẹ́ nínú awọn iwọn iboju tí ó kere ju %spx.

en: When enabled this setting will hide the navigation on screen widths of %1$spx to %2$spx.
yor: Nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́, àtọka yìí yóò pa irinṣẹ́ nínú awọn iwọn iboju %1$spx sí %2$spx.

en: When enabled this setting will hide the navigation on screen widths equal to or greater than %spx.
yor: Nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́, àtọka yìí yóò pa irinṣẹ́ nínú awọn iwọn iboju tó dọgba tàbí tóbi ju %spx lọ.

en: Hide Captions On
yor: Pa Àwọn Àkíyèsí Nìkan

en: When enabled this setting will hide the captions on screen widths less than %spx.
yor: Nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́, àtọka yìí yóò pa àwọn àkíyèsí nínú awọn iwọn iboju tí ó kere ju %spx.

en: When enabled this setting will hide the captions on screen widths of %1$spx to %2$spx.
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, eto yii yoo pa awọn akọle mọ́ lori awọn iwọn iboju ti %1$spx si %2$spx.

en: When enabled this setting will hide the captions on screen widths equal to or greater than %spx.
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, eto yii yoo pa awọn akọle mọ́ lori awọn iwọn iboju ti o jẹ tọ́ka si tabi ti o tobi ju %spx lọ.

en: Hide Slideshow On
yor: Pa Slideshow Mọ́

en: When enabled this setting will hide the slideshow on screen widths less than %spx.
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, eto yii yoo pa slideshow mọ́ lori awọn iwọn iboju ti o kere ju %spx lọ.

en: When enabled this setting will hide the slideshow on screen widths of %1$spx to %2$spx.
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, eto yii yoo pa slideshow mọ́ lori awọn iwọn iboju ti %1$spx si %2$spx.

en: When enabled this setting will hide the slideshow on screen widths equal to or greater than %spx.
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, eto yii yoo pa slideshow mọ́ lori awọn iwọn iboju ti o jẹ tọ́ka si tabi ti o tobi ju %spx lọ.

en: Gallery Options
yor: Àṣàyàn Gàlàà

en: Open In Gallery
yor: Ṣí Nínú Gàlàà

en: All slides will open in a gallery, using MetaSlider Gallery
yor: Gbogbo awọn slide yoo ṣí nínú gàlàà, lilo MetaSlider Gallery

en: Transition Options
yor: Àṣàyàn Àtúnṣe

en: Transition Effect
yor: Àmúyẹ Àtúnṣe

en: This animation is used when changing slides.
yor: Àmúlò yii ni a lo nigba ti a ba n yipada awọn slide.

en: Fade
yor: Fọ́

en: Zooming
yor: Zúmù

en: Random
yor: Aiyé

en: Rain
yor: Oro

en: Straight
yor: Títọ́

en: Slice Down
yor: Ge silẹ

en: Slice Up
yor: Ge soke

en: Slice Up Left
yor: Ge soke osi

en: Slide Up Down
yor: Ṣe ẹlẹsẹ soke si isalẹ

en: Slice Up Down Left
yor: Ge soke si isalẹ osi

en: Fold
yor: Fọ

en: Slide in Right
yor: Ṣe ẹlẹsẹ ni otun

en: Slide in Left
yor: Ṣe ẹlẹsẹ ni osi

en: Box Random
yor: Ẹyọ afọwọkọ

en: Box Rain
yor: Ẹyọ ìkànsí

en: Box Rain Reverse
yor: Ẹyọ ìkànsí àtúnṣe

en: Box Rain Grow
yor: Ẹyọ ìkànsí pọ si

en: Box Rain Grow Reverse
yor: Ẹyọ ìkànsí pọ si àtúnṣe

en: Slide Delay
yor: Dákẹ́kọ́

en: How long to display each slide, in milliseconds.
yor: Bawo ni igba ti a o fi ṣafihan ọkọọkan, ni milliseconds.

en: Transition Speed
yor: Iyara iyipada

en: Choose the speed of the animation in milliseconds. You can select the animation in the "Transition Effect" field.
yor: Yan iyara ti iṣafihan ni milliseconds. O le yan iṣafihan ni aaye "Ipa Iyipada".

en: Number of Slices
yor: Iye ti awọn gige

en: Number of Squares
yor: Iye ti awọn onigun mẹrin

en: Number of squares
yor: Iye ti awọn onigun mẹrin

en: Slide Direction
yor: Ihuwasi Ẹ̀tọ́

en: Select the direction that slides will move. Vertical will not work if "Carousel mode" is enabled or "Transition Effect" is set to "Fade".
yor: Yan ihuwasi ti awọn aṣayan ti yoo gbe. Ihuwasi inaro ko ni ṣiṣẹ ti "Ìmọ̀-ìhuwasi Carousel" ba ti mu ṣiṣẹ tabi "Àfihàn Iṣipopada" ba ti ṣeto si "Fọ́rọ̀".

en: Horizontal
yor: Ihuwasi pẹlẹbẹ

en: Vertical
yor: Ihuwasi inaro

en: Reverse
yor: Ihuwasi pada

en: Reverse the slide direction.
yor: Ṣe ihuwasi pada ti ihuwasi.

en: Image Animation
yor: Àfihàn Àwòrán

en: This feature adds gradual acceleration and deceleration to slide transitions, rather than abrupt starts and stops. This feature only works with the "Slide" Transition Effect.
yor: Ẹ̀yà yìí fi ìmúra gbàáyé sí i, kí o si máa fa ọwọ́ gíga àti ìdákẹ́jẹ́ sílẹ̀ si awọn iyipada aṣayan, dipo awọn ibẹrẹ to kọ́kọ́ àti idaduro. Ẹ̀yà yìí n ṣiṣẹ pẹ̀lú "Ìhuwasi" Àfihàn Iṣipopada nikan.

en: Extra Effect
yor: Àfihàn afikun

en: Extra effect for slides.
yor: Àfihàn afikun fun awọn aṣayan.

en: None
yor: Kò sí

en: Fade In
yor: Fọ́rọ̀ wọ̀lú

en: This adds an animation when the slideshow loads. It only uses the "Fade" transition effect.
yor: Eyi n fi àfihàn kan kun nigbati aṣayan àwòrán ba ti yük. O kan lo "Fọ́rọ̀" àfihàn iṣipopada.

en: Carousel Options
yor: Àṣàyàn Carousel

en: Carousel Mode
yor: Ìmọ̀-ìhuwasi Carousel

en: Display multiple slides at once. The slideshow output will default to using 100% width and the 'Slide' Transition Effect.
yor: Fi ọpọlọpọ awọn aṣayan han ni ẹẹkan. Iṣẹ́ àwòrán yoo jẹ aiyipada ti o lo 100% iwọn ati 'Ìhuwasi' Àfihàn Iṣipopada.

en: Loop Carousel Continuously
yor: Tẹ́ ẹ̀yà Carousel ni ilọsiwaju

en: Infinite loop of slides when Carousel Mode is enabled. This option disables arrows and navigation. The slideshow width must be less than or equal to the width of the container where it is inserted.
yor: Ipa ailopin ti awọn aṣayan nigbati Ìmọ̀-ìhuwasi Carousel ba ti mu ṣiṣẹ. Ẹ̀yà yìí mu awọn akọ́kọ́ ati ìtọ́sọ́nà pọ̀. Iwọn àwòrán gbọdọ̀ jẹ kere ju tabi dogba si iwọn ti apoti ti a ti fi sii.

en: Carousel Margin
yor: Ààlà Carousel

en: Pixel margin between slides in carousel.
yor: Iwọn pixel laarin awọn slides ni carousel.

en: Display Minimum
yor: Fihan Iwọn Kekere

en: Minimum number of slides to be displayed at the same time in the carousel.
yor: Iye awọn slides ti o yẹ ki o han ni akoko kan ni carousel.

en: Display Maximum
yor: Fihan Iwọn Max

en: Maximum number of slides to be displayed at the same time in the carousel. Set to 0 to adjust automatically.
yor: Iye awọn slides ti o yẹ ki o han ni akoko kan ni carousel. Ṣeto si 0 lati ṣe atunṣe laifọwọyi.

en: Slides per Navigation Click
yor: Awọn Slides fun Igbẹkẹle Iṣakoso

en: Number of slides to move when clicking next or previous.
yor: Iye awọn slides lati gbe nigbati o ba tẹ “tẹle” tabi “ọdọ.”

en: Force Height
yor: Gbe Giga

en: If the slideshow looks small, force slideshow height when using Carousel mode. Please note when is enabled slides may look cropped.
yor: Ti slideshow ba dabi pe o kere, gbe giga slideshow nigba ti o nlo ipo Carousel. Jọwọ ṣe akiyesi pe nigbati o ba mu ṣiṣẹ, awọn slides le dabi pe a ge.

en: Image Options
yor: Awọn aṣayan Aworan

en: Image Crop
yor: Ge Aworan

en: Smart Crop
yor: Ge Ọmọde

en: Standard
yor: Iwọn Didara

en: Disabled
yor: Ti a Dena

en: Disabled (Smart Pad)
yor: Ti a Dena (Smart Pad)

en: Smart Crop ensures your responsive slides are cropped to a ratio that results in a consistent slideshow size.
yor: Ge Ọmọde n jẹ ki awọn slides ti o ni idahun rẹ ge si ipin ti o fa ki iwọn slideshow naa jẹ deede.

en: Image Crop Source
yor: Orisun Ge Aworan

en: Slideshow width/height
yor: Iwọn/ giga Slideshow

en: Custom width/height (Pro)
yor: Iwọn/ giga Adani (Pro)

en: By default, MetaSlider Slideshow will crop images using the main width and height of the slideshow. If you want smaller images, select Custom width/height and make sure the values are less than the main width and height.
yor: Ni aiyipada, MetaSlider Slideshow yoo ge awọn aworan nipa lilo iwọn akọkọ ati giga ti slideshow. Ti o ba fẹ awọn aworan kekere, yan Iwọn/ giga Adani ki o rii daju pe awọn iye naa kere ju iwọn akọkọ ati giga lọ.

en: Image Crop Size
yor: Iwọn Gige Aworan

en: This will increase the size of the images in your slideshow. Larger images are higher quality. Smaller images load more quickly.
yor: Eyi yoo mu iwọn awọn aworan ni ninu slideshow rẹ pọ si. Awọn aworan tobi ni didara to ga. Awọn aworan kekere jẹ ki o gba akoko diẹ sii lati gbe.

en: Lazy Load Images
yor: Gbigbe Aworan Laifọwọyi

en: This feature can speed up your site. MetaSlider Slideshow will only load slides when they are required by your slideshow.
yor: Iṣẹ yii le mu ki aaye rẹ yara. MetaSlider Slideshow yoo gba awọn slidẹ nikan nigbati wọn ba nilo nipasẹ slideshow rẹ.

en: Advanced Options
yor: Àṣàyàn Tó Ti Ń Sẹ́yìn

en: Auto Play
yor: Ìjáde Aifọwọyi

en: Transition between slides automatically.
yor: Yipada laarin awọn slidẹ laifọwọyi.

en: Play / Pause Button
yor: Bọtini Ṣe/Da Aifọwọyi

en: This allows user to pause or resume Auto Play on the slideshow.
yor: Eyi gba olumulo laaye lati da aifọwọyi duro tabi tun bẹrẹ lori slideshow.

en: Show Play / Pause Button Text
yor: Fihan Ọrọ Bọtini Ṣe/Da Aifọwọyi

en: Show text options for Play / Pause Button
yor: Fihan awọn aṣayan ọrọ fun Bọtini Ṣe/Da Aifọwọyi

en: Play Text
yor: Ọrọ Ṣe

en: Enter text for the Play/Pause Button. Leave the field empty to use the icon only.
yor: Tẹ ọrọ fun Bọtini Ṣe/Da Aifọwọyi. Fi aaye silẹ lati lo aami nikan.

en: Pause Text
yor: Ọrọ Da

en: Progress Bar
yor: Iwọn Ilọsiwaju

en: Displays a visual indicator showing the time left before the next slide.
yor: N ṣe afihan ami iworan ti n fihan akoko to ku ṣaaju slidẹ ti n bọ.

en: Hover Pause
yor: Duro Ni Ipa

en: Pause the slideshow when hovering over slider, then resume when no longer hovering.
yor: Da slideshow duro nigbati o ba n foju kọja slider, lẹhinna tun bẹrẹ nigbati o ko ba n foju kọja mọ.

en: Loop
yor: Iṣipopada

en: If you choose "Loop endlessly", the slides will loop infinitely. If you choose "Stop on first slide after looping", the slideshow will stop on the first slide after showing all the items. If you choose "Stop on last slide", the slides will stop on the last slide.
yor: Ti o ba yan "Iṣipopada lailai", awọn slidẹ yoo ṣipopada lailai. Ti o ba yan "Duro lori slidẹ akọkọ lẹhin iṣipopada", slideshow yoo da duro lori slidẹ akọkọ lẹhin ti o ti fihan gbogbo awọn nkan. Ti o ba yan "Duro lori slidẹ ikẹhin", awọn slidẹ yoo da duro lori slidẹ ikẹhin.

en: Loop Endlessly
yor: Tẹsiwaju Laisi Ipari

en: Stop On Last Slide
yor: Dena Ni Ipari Ikọsẹ

en: Stop On First Slide After Looping
yor: Dena Ni Ikọsẹ Kẹta Lẹhin Tẹsiwaju

en: Smooth Height
yor: Giga Didara

en: Allow navigation to follow the slide's height smoothly.
yor: Gba irọrun lati tọpa giga ikọsẹ ni rọọrun.

en: Slide Order
yor: Àtòjọ Ikọsẹ

en: Newest First
yor: Tuntun Kẹta

en: Oldest First
yor: Atijọ Kẹta

en: A to Z (by filename)
yor: A si Z (nipasẹ orukọ faili)

en: Z to A (by filename)
yor: Z si A (nipasẹ orukọ faili)

en: Drag-and-drop
yor: Fa ki o ju silẹ

en: Select the order in which slides appear in the slideshow. This impacts the frontend view.
yor: Yan àtòjọ ti awọn ikọsẹ ṣe afihan ninu àpapọ ikọsẹ. Eyi ni ipa lori iwo iwaju.

en: Touch Swipe
yor: Fọwọkan Fagilee

en: Allow touch swipe navigation of the slider on touch-enabled devices.
yor: Gba irọrun fọwọkan fagilee lati tọpa ikọsẹ lori awọn ẹrọ ti o ni ifọwọkan.

en: Loading Indicator
yor: Aami Ikilọ Nṣiṣẹ

en: Displays a visual indicator while the slideshow is loading.
yor: Nfi aami iworan han nigba ti àpapọ ikọsẹ n ṣiṣẹ.

en: Previous Text
yor: Ọrọ Tẹlẹ

en: Set the text for the "previous" direction item.
yor: Ṣeto ọrọ fun ohun itọsọna " tẹlẹ".

en: Next Text
yor: Ọrọ Tẹle

en: Set the text for the "next" direction item.
yor: Ṣeto ọrọ fun ohun itọsọna "tẹle".

en: Delay between squares in ms.
yor: Iduro laarin awọn onigun mẹrin ni ms.

en: Opacity of title and navigation, between 0 and 1.
yor: Iwọn didan ti akọle ati lilọ kiri, laarin 0 ati 1.

en: Caption Speed
yor: Iwọn iyara akọle

en: Set the fade in speed of the caption.
yor: Ṣeto iyara didan ti akọle.

en: Container Options
yor: Awọn aṣayan apoti

en: Container Box
yor: Apoti Ibi

en: Customize the slideshow's container box.
yor: Ṣe akanṣe apoti ibi ti slideshow.

en: This feature is available in MetaSlider Slideshow Pro
yor: Iṣẹ yii wa ni MetaSlider Slideshow Pro

en: Accessibility Options
yor: Awọn aṣayan iraye si

en: Keyboard Controls
yor: Iṣakoso Keyboard

en: Use arrow keys to get to the next slide.
yor: Lo awọn bọtini itọka lati de si iṣafihan ti n tẹle.

en: Tabindex For Navigation
yor: Tabindex Fun Lilọ kiri

en: This helps make the slideshow navigation more accessible.
yor: Eyi ṣe iranlọwọ lati jẹ ki lilọ kiri slideshow rọrun lati wọle si.

en: If Autoplay is enabled, this causes screen readers to announce that the slides are changing.
yor: Ti Autoplay ba wa ni mu, eyi fa ki awọn oluka iboju kede pe awọn iṣafihan n yipada.

en: This is used on the navigation button for the active slide. It helps screen readers understand which slide is active.
yor: Eyi ni a lo lori bọtini lilọ kiri fun iṣafihan ti n ṣiṣẹ. O ṣe iranlọwọ fun awọn oluka iboju lati loye eyi ti iṣafihan ti n ṣiṣẹ.

en: Developer Options
yor: Awọn aṣayan Olùgbéejáde

en: Enter custom CSS classes to apply to the slider wrapper. Separate multiple classes with a space.
yor: Tẹ CSS aṣa ti a ṣe adani lati lo si wrapper slider. Ya awọn kilasi pupọ pẹlu aaye kan.

en: Print CSS
yor: Tẹjade CSS

en: Uncheck this if you would like to include your own CSS.
yor: Yọ asọye yii ti o ba fẹ lati fi CSS tirẹ kun.

en: Print JS
yor: Tẹjade JS

en: Uncheck this if you would like to include your own Javascript.
yor: Yọ asọye yii ti o ba fẹ lati fi Javascript tirẹ kun.

en: No Conflict Mode
yor: Ipo Ko si Ijakadi

en: Delay adding the flexslider class to the slideshow.
yor: Daku fifi kilasi flexslider kun si slideshow.

en: Trashed Slides
yor: Awọn Slide ti a ti pa

en: View trashed slides
yor: Wo awọn slide ti a ti pa

en: Convert to Gallery
yor: Yi pada si Galleria

en: Convert this slideshow into a MetaSlider Gallery
yor: Yi slideshow yii pada si Galleria MetaSlider

en: Add a new slide
yor: Fi slide tuntun kun

en: Add Slide
yor: Fi Slide Kun

en: Save & open the preview
yor: Fipamọ & ṣii iwoye

en: Add a new slideshow
yor: Fi slideshow tuntun kun

en: New
yor: Titun

en: Duplicate this slideshow
yor: Tun ṣe slideshow yii

en: Duplicate
yor: Tun ṣe

en: Adding custom CSS is a MetaSlider Slideshow Pro feature. Click to learn more.
yor: Fifi CSS aṣa kun jẹ ẹya MetaSlider Slideshow Pro. Tẹ lati kọ ẹkọ diẹ sii.

en: Add CSS
yor: Fi CSS Kun

en: Save slideshow
yor: Fipamọ slideshow

en: Save
yor: Fipamọ

en: Return to Published Slides
yor: Pada si Awọn Slide ti a tẹjade

en: Settings
yor: Awọn eto

en: Help Center
yor: Ile-iṣẹ Iranlọwọ

en: Import
yor: Gbigbe wọle

en: Export
yor: Gbigbe jade

en: MetaSliderQuickstart class does not exists.
yor: Kilasi MetaSliderQuickstart ko si.

en: Creating slideshow... Please wait!
yor: N ṣẹda slideshow... Jọwọ duro!

en: Redirecting...
yor: N tọka si...

en: Quick Start
yor: Ibẹrẹ Rọrun

en: Start with a demo
yor: Bẹrẹ pẹlu ẹkọ

en: Use your own media
yor: Lo media tirẹ

en: Blank slideshow
yor: Slideshow ofo

en: Import a demo slideshow
yor: Gbigbe wọle slideshow ẹkọ

en: Use sample slides to quickly create a new slideshow.
yor: Lo awọn slide ayẹwo lati ṣẹda slideshow tuntun ni kiakia.

en: Slide Type
yor: Iru Slide

en: Image
yor: Aworan

en: External Image
yor: Aworan Ita

en: External Video
yor:  fidio ti ita

en: Custom HTML
yor:  HTML adani

en: Post Feed
yor:  Ife ifiweranṣẹ

en: Layer Slide
yor:  Ipele iyipo

en: Local Video
yor:  fidio agbegbe

en: Features
yor:  Awọn ẹya

en: Boxed
yor:  Apoti

en: Full-width
yor:  Gbooro-pẹlu

en: Carousel
yor:  Karosẹl

en: Thumbnail Navigation
yor:  Itọsọna Thumbnail

en: Video Caption
yor:  akọle fidio

en: Hero Image
yor:  Aworan Hero

en: Animation Type
yor:  Iru animasiko

en: Integration
yor:  Isopọ

en: The Events Calendar
yor:  Kalẹnda Awọn iṣẹlẹ

en: WordPress Posts
yor:  Awọn ifiweranṣẹ WordPress

en: Free only
yor: Free nikan

en: Pro only
yor: Pro nikan

en: Reset Filters
yor: Tun Ṣeto Awọn àlẹmọ

en: No demos match your filters.
yor: Ko si awọn demos ti o ba awọn àlẹmọ rẹ mu.

en: Create %s slideshow?
yor: Ṣẹda %s slideshow?

en: Cancel
yor: Fagilee

en: Yes, please!
yor: Bẹẹni, jọwọ!

en: Get MetaSlider Slideshow Pro!
yor: Gba MetaSlider Slideshow Pro!

en: Upgrade now to unlock this demo slideshow!
yor: Ṣe imudojuiwọn bayi lati ṣii slideshow demo yii!

en: Upgrade now
yor: Ṣe imudojuiwọn bayi

en: Create a slideshow with your images
yor: Ṣẹda slideshow pẹlu awọn aworan rẹ

en: Choose your own images to start a new slideshow.
yor: Yan awọn aworan tirẹ lati bẹrẹ slideshow tuntun kan.

en: Uploading images...
yor: Nṣiṣẹ awọn aworan...

en: Open Media Library
yor: Ṣii Ile-ikawe Media

en: Introducing the Theme Editor in MetaSlider Slideshow Pro
yor: Ifihan Ẹrọ Akori ni MetaSlider Slideshow Pro

en: Theme Editor
yor: Ẹrọ Akori

en: Create your own MetaSlider Themes
yor: Ṣẹda awọn Akori MetaSlider tirẹ

en: The Theme Editor is an easy and powerful way to design themes that exactly match your site.
yor: Ẹrọ Akori jẹ ọna rọrun ati agbara lati ṣe apẹrẹ awọn akori ti o baamu gangan si aaye rẹ.

en: The Theme Editor allows you to customize almost every aspect of your slideshow themes. You can change the arrows, navigation, captions, Play / Pause button, and other slideshow details.
yor: Ẹrọ Akori gba ọ laaye lati ṣe akanṣe fere gbogbo ẹya ti awọn akori slideshow rẹ. O le yi awọn itọka, lilọ, awọn akọle, bọtini Ṣiṣere / Duro, ati awọn alaye slideshow miiran pada.

en: Upgrade to MetaSlider Slideshow Pro and you can create a beautiful WordPress slideshow in minutes.
yor: Ṣe imudojuiwọn si MetaSlider Slideshow Pro ki o le ṣẹda slideshow WordPress ti o lẹwa ni awọn iṣẹju diẹ.

en: Comparison Chart
yor: Tabili Afiwe

en: Free
yor: Ofo

en: Installed
yor: Ti fi sori ẹrọ

en: Create unlimited slideshows
yor: Ṣẹda awọn slideshows ailopin

en: Create and manage as many slideshows as you need.
yor: Ṣẹda ati ṣakoso bi ọpọlọpọ awọn slideshows bi o ti nilo.

en: Regular updates
yor: Imudojuiwọn deede

en: We keep MetaSlider compatible with the latest versions of WordPress.
yor: A tọju MetaSlider ni ibamu pẹlu awọn ẹya tuntun ti WordPress.

en: Intelligent image cropping
yor: Gbigba aworan ọlọgbọn

en: Unique Smart Crop functionality ensures your slides are perfectly resized.
yor: Iṣẹ́ amúṣọ́ Smart Crop alailẹgbẹ́ jẹ́ kí o rí i pé a ti tún iwọn rẹ̀ pọ̀n dáradára.

en: Toggle your slide's visibility
yor: Yipada àfihàn slayid rẹ

en: Hide any slide, without having to delete them.
yor: Tí ẹ̀yà slayid kankan, láì ní láti pa wọn.

en: Thumbnail navigation
yor: Ìmúlò àwòrán àpẹẹrẹ

en: Allow users to browse your slideshows using thumbnail navigation.
yor: Fún àwọn olùṣàkóso láti ṣe àwárí slayid rẹ̀ pẹ̀lú ìmúlò àwòrán àpẹẹrẹ.

en: Add YouTube, Vimeo and Tiktok slides
yor: Fikun YouTube, Vimeo àti Tiktok slayid

en: Easily include videos hosted by YouTube, Vimeo or TikTok.
yor: Rọrun láti fi àwọn fídíò tí a gbé kalẹ̀ ní YouTube, Vimeo tàbí TikTok.

en: Add local video slides
yor: Fikun slayid fídíò àgbègbè

en: Create slideshows with videos from your WordPress media library.
yor: Ṣẹda slayid pẹlu àwọn fídíò láti inú ìkànsí media WordPress rẹ.

en: Add external video slides
yor: Fikun slayid fídíò àtẹ́lẹwọ́

en: Create slideshows with external videos.
yor: Ṣẹda slayid pẹ̀lú àwọn fídíò àtẹ́lẹwọ́.

en: Extra premium themes
yor: Àwọn akori aláàánú àfikún

en: MetaSlider Slideshow Pro provides stylish and exclusive themes for your slideshows.
yor: MetaSlider Slideshow Pro n pese àwọn akori àṣà àti aláìlàákáà fun àwọn slayid rẹ.

en: Add slide layers
yor: Fikun àwọn ipele slayid

en: Add layers to your slides with over 50 available transition effects.
yor: Fikun àwọn ipele si slayid rẹ pẹ̀lú ju 50 lọ àwọn ipa ìyípadà tó wà.

en: Add Post Feed slides
yor: Fikun slayid Post Feed

en: Easily build slides based on your WordPress posts.
yor: Rọrun láti kọ́ slayid da lori àwọn ìkọ̀wé WordPress rẹ.

en: Add Custom HTML slides
yor: Fikun slayid HTML àdáni

en: Design slides using images, HTML and CSS
yor: Ṣàdá slayid nipa lílo àwọn àwòrán, HTML àti CSS

en: Add Background Color slides
yor: Fi awọn awọ abẹlẹ kun

en: Create slides using a solid or gradient background color and text.
yor: Ṣẹda awọn slide nipa lilo awọ abẹlẹ to daju tabi awọ abẹlẹ irọrun ati ọrọ.

en: Add Post Images slides
yor: Fikun slayid Àwòrán Post

en: Extract images from the current post and displays them as slides.
yor: Yọ awọn aworan lati ifiweranṣẹ lọwọlọwọ ki o si fi wọn han gẹgẹ bi awọn slides.

en: Add custom CSS
yor: Fi CSS aṣa kun

en: Customize your slideshows to fit with your website.
yor: Ṣe aṣa awọn slideshows rẹ lati ba oju opo wẹẹbu rẹ mu.

en: Schedule your slides
yor: Ṣeto awọn slides rẹ

en: Add a start/end date to individual slides.
yor: Fi ọjọ ibẹrẹ/iyalẹnu kun si awọn slides kọọkan.

en: Display your products as slides with support for product galleries.
yor: Fi awọn ọja rẹ han gẹgẹ bi awọn slides pẹlu atilẹyin fun awọn galari ọja.

en: Advanced Custom Fields integrations
yor: Išẹpọ Awọn agbegbe Aṣa to ti ni ilọsiwaju

en: Display ACF image and gallery fields.
yor: Fi awọn aworan ACF ati awọn agbegbe galari han.

en: The Events Calendar integrations
yor: Išẹpọ Kalendaru Awọn iṣẹlẹ

en: Display your events as slides.
yor: Fi awọn iṣẹlẹ rẹ han gẹgẹ bi awọn slides.

en: Repeating Slides support
yor: Atilẹyin Awọn Slides ti n ṣe atunwi

en: Repeat a slide multiple times.
yor: Tun slide kan ṣe ni igba pupọ.

en: Premium support
yor: Atilẹyin Premium

en: Have your specific queries addressed directly by our experts.
yor: Jẹ ki awọn ibeere pataki rẹ ni adirẹsi taara nipasẹ awọn amoye wa.

en: Custom delay for this slide
yor: Idaduro aṣa fun slide yii

en: Requires the Auto play setting to be enabled for this slideshow. When active on video slides, playback (by user or video autoplay) controls when the slideshow advances.
yor: Nbeere pe eto Aifọwọyi ṣiṣẹ lati jẹ ki slideshow yii ṣiṣẹ. Nigbati o ba ṣiṣẹ lori awọn slides fidio, playback (nipasẹ olumulo tabi autoplay fidio) n ṣakoso igba ti slideshow yoo tẹsiwaju.

en: Custom delay is available in MetaSlider Slideshow Pro
yor: Idaduro aṣa wa ni MetaSlider Slideshow Pro

en: Repeat this slide
yor: Tun slide yii ṣe

en: The slide is repeated after the specified number of original slides until the end of the slider. If multiple slides have this feature enabled, only the original (non-repeated) slides are considered when determining the positions of the repeated slides.
yor: Slide naa tun ṣe lẹẹkan si lẹhin nọmba awọn slides atilẹba ti a sọ ni pato titi di ipari slider naa. Ti awọn slides pupọ ba ni ẹya yii ṣiṣẹ, awọn slides atilẹba nikan (ti ko tun ṣe) ni a ka nigba ti a n pinnu ipo awọn slides ti a tun ṣe.

en: Repeat slide is available in MetaSlider Slideshow Pro
yor: Iṣipopada slide wa ni MetaSlider Slideshow Pro

en: Custom thumbnail
yor: Àwòrán àtẹ́yìnwá

en: When Navigation is Thumbnails or Filmstrip, select a thumbnail to replace the default one.
yor: Nigbati Iṣàkóso jẹ́ Àwòrán àtẹ́yìnwá tàbí Filmstrip, yan àwòrán àtẹ́yìnwá kan láti rọ́pò ti aiyipada.

en: Custom thumbnail is available in MetaSlider Slideshow Pro
yor: Àwòrán àtẹ́yìnwá wa ni MetaSlider Slideshow Pro

en: Custom CSS classes
yor: Kíláàsì CSS àtẹ́yìnwá

en: Add custom CSS classes separated with empty spaces to slide li tag.
yor: Fikun un kíláàsì CSS àtẹ́yìnwá ti a ya pẹ̀lú àyè ofo sí tag slide li.

en: Custom CSS classes is available in MetaSlider Slideshow Pro
yor: Kíláàsì CSS àtẹ́yìnwá wa ni MetaSlider Slideshow Pro

en: Crop Position
yor: Ipò Gige

en: Choose how images are cropped if they are too large for the slideshow. This works if "Smart Crop" is selected in the "Image Crop" settings.
yor: Yan bí àwòrán ṣe yẹ̀ gige ti wọn bá tóbi jù lọ fún slideshow. Eyi ṣiṣẹ́ tí "Smart Crop" bá ti yan nínú àwọn ìtọ́sọ́nà "Gige Àwòrán".

en: Top Left
yor: Ókè Àtẹ́lẹwọ́

en: Top Center
yor: Ókè Àárín

en: Top Right
yor: Ókè Ọtún

en: Center Left
yor: Àárín Àtẹ́lẹwọ́

en: Center Center
yor: Àárín Àárín

en: Center Right
yor: Àárín Ọtún

en: Bottom Left
yor: Isalẹ Àtẹ́lẹwọ́

en: Bottom Center
yor: Isalẹ Àárín

en: Bottom Right
yor: Isalẹ Ọtún

en: Re-crop image
yor: Tun gige àwòrán

en: Image Link URL
yor: Àdírẹ́sì URL Àwòrán

en: When visitors click on your image slide, they will be taken to this URL. Alternatively, if your theme has a button, the link will be applied to the button.
yor: Nigbati awọn alejo ba tẹ lori aworan rẹ, wọn yoo gba URL yii. Ni ọna miiran, ti akori rẹ ba ni bọtini, ọna asopọ naa yoo lo si bọtini naa.

en: New window
yor: Iwọle tuntun

en: Open link in a new window
yor: Ṣii ọna asopọ ni iwọle tuntun

en: Image Link Alt Text
yor: Aworan Link Alt Ọrọ

en: This text is used by search engines and visitors using screen readers. Adding Alt text for links is highly recommended.
yor: Ọrọ yii ni a lo nipasẹ awọn ẹrọ wiwa ati awọn alejo ti nlo awọn oluka iboju. Fífi ọrọ Alt kun fun awọn ọna asopọ ni a ṣe iṣeduro gidigidi.

en: Enter text here
yor: Tẹ ọrọ nibi

en: Hide slide on:
yor: Tọju slide lori:

en: When enabled this setting will hide the slide on screen widths equal to or greater than %spx
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, eto yii yoo tọju slide lori awọn iwọn iboju ti o dọgba tabi ti o tobi ju %spx

en: When enabled this setting will hide the slide on screen widths of %1$spx to %2$spx
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, eto yii yoo tọju slide lori awọn iwọn iboju ti %1$spx si %2$spx

en: Hide caption on:
yor: Tọju akọle lori:

en: When enabled this setting will hide the caption on screen widths equal to or greater than %spx
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, eto yii yoo tọju akọle lori awọn iwọn iboju ti o dọgba tabi ti o tobi ju %spx

en: When enabled this setting will hide the caption on screen widths of %1$spx to %2$spx
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, eto yii yoo tọju akọle lori awọn iwọn iboju ti %1$spx si %2$spx

en: Schedule this slide
yor: Ṣeto akoko fun slide yii

en: Schedule is available in MetaSlider Slideshow Pro
yor: Aago wa ni MetaSlider Slideshow Pro

en: %s time
yor: %s akoko

en: UTC%s timezone
yor: UTC%s aago agbegbe

en: %sUses your settings timezone%s
yor: %sN lo aago eto rẹ%s

en: Current server time
yor: Akoko olupin lọwọlọwọ

en: Image Title Text
yor: Aworan Akole Ọrọ

en: Visitors will see this text if they hover over your image slide. Adding Title text is useful but not required.
yor: Awọn alejo yoo rii ọrọ yii ti wọn ba wa ni oke aworan rẹ. Fífi ọrọ Akole kun jẹ wulo ṣugbọn ko jẹ dandan.

en: Enable this to inherit the image title
yor: Mú un ṣiṣẹ́ yìí láti gba akọ́lé àwòrán

en: Use the image title
yor: Lo akọ́lé àwòrán

en: Image Alt Text
yor: Àkótán Àwòrán

en: This text is used by search engines and visitors using screen readers. Adding Alt text is highly recommended.
yor: Àkótán yìí ni a lo nipasẹ àwọn ẹrọ ìwádìí àti àwọn alejo tó n lo awọn oluka iboju. Fífi Àkótán kun ni a ṣe iṣeduro gidigidi.

en: Enable this to inherit the image alt text
yor: Mú un ṣiṣẹ́ yìí láti gba àkótán àwòrán

en: Use the image alt text
yor: Lo àkótán àwòrán

en: Nature Site
yor: Ojú-ọ̀nà Iseda

en: Travel Itinerary
yor: Ẹ̀kọ́ Irin-ajo

en: City Guide
yor: Itọ́sọ́nà Àṣà

en: Black and White Photography
yor: Fọ́tò Dúdú àti Funfun

en: Productivity Guide
yor: Itọ́sọ́nà Iṣẹ́

en: Real Estate Listings
yor: Àkópọ̀ Ilé

en: Landscape Photography
yor: Fọ́tò Ilẹ̀-ọdẹ

en: Client Logos
yor: Àmì Onibara

en: Wildlife Photography
yor: Fọ́tò Ẹranko

en: Images
yor: Àwòrán

en: Image Carousel
yor: Káràkátà Àwòrán

en: Image Carousel with Captions
yor: Káràkátà Àwòrán pẹ̀lú Àkọlé

en: Creative Process
yor: Ilana Ẹda

en: Architecture
yor: Ìmọ̀ Ẹ̀rọ

en: Emerging Perspectives
yor: Ibi Awoṣe Tuntun

en: Sporting Spirit
yor: Ẹmi Idaraya

en: Marathon Journey
yor: Irìn Ajo Marathon

en: Cars Display
yor: Ifihan Awọn ọkọ ayọkẹlẹ

en: Watch Shop Hero
yor: Awoṣe Iyaafin Wo

en: Creative Agency Hero
yor: Awoṣe Ile-iṣẹ Ẹda

en: Fashion Trends
yor: Awọn aṣa Fashọn

en: Entertainment YouTube Shorts Feed
yor: Ibi Ifihan Ẹgbẹ YouTube

en: Album Cover Showcase
yor: Ifihan Abo Album

en: Business Presentation
yor: Iṣafihan Iṣowo

en: Books by Genre
yor: Awọn iwe nipasẹ Ẹka

en: Testimonials
yor: Awọn Ẹri

en: Skincare Routine Guide
yor: Itọsọna Iṣe Itọju Iru awọ

en: Indoor Plant Selection Guide
yor: Itọsọna Yiyan Ewéko Inú Ilé

en: TikTok Vertical Videos
yor: Awọn fidio TikTok Pẹpẹ

en: Daily Routine Videos
yor: Awọn fidio Iṣe Ojoojumọ

en: Coffee Brewing Guide
yor: Itọsọna Iṣelọpọ Kofi

en: Upcoming City Events
yor: Awọn Ise Ajo Ilu Ti n Bọ

en: Product Categories
yor: Awọn Ẹka Ọja

en: Recent WooCommerce Products
yor: Awọn Ọja WooCommerce Tuntun

en: Latest News Posts
yor: Ìròyìn Tuntun

en: Product Demo
yor: Àdájọ Ọjà

en: Trending Videos
yor: Fídíò Tó Ń Kó Lẹ́nu

en: Hotel Rooms
yor: Yàrá Hotele

en: Client Testimonials
yor: Àwọn Ẹ̀rí Oníbàárà

en: Meet the Team
yor: Pàdé Ẹ̀gbẹ́

en: Curated Videos
yor: Fídíò Tó Yàn

en: Natural Skincare Presentation
yor: Àfihàn Iṣọ́ra Tí Ẹ̀dá Ń Dà

en: Layer Slides
yor: Àwọn Ìkànsí

en: Bold Motion
yor: Ìmọ̀lára Tó Lágbára

en: Playful Pets
yor: Àwọn Ẹranko Tó Ń Ṣe Ẹ̀lẹ́rọ

en: Your settings might not be saving properly due to a configuration on your server. %s is currently set to %s, but we recommend a setting of 4000. Please see %s for more information. The php.ini file is being loaded from here: %s
yor: Ìṣètò rẹ lè ma ń pèsè dáadáa nitori iṣeto kan lori olupin rẹ. %s ti ṣeto si %s, ṣùgbọ́n a ṣeduro iṣeto ti 4000. Jọwọ wo %s fun alaye siwaju. Faili php.ini ń gba lati ibi: %s

en: this article
yor: àpilẹkọ yìí

en: Warning:
yor: Ìkìlọ́:

en: Title:
yor: Àkòrí:

en: Select Slider:
yor: Yan Slayida:

en: No slideshows found
yor: Kò sí àfihàn slayida tí a rí

en: The requested image does not exist. Please try again.
yor: Aworan ti a beere ko si. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi.

en: The image was successfully updated.
yor: Aworan ti ni imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: There was an error updating the image. Please try again
yor: Aṣiṣe kan wa nigba ti imudojuiwọn aworan. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi

en: There was an error while updating the database. Please try again.
yor: Aṣiṣe kan wa nigba ti imudojuiwọn ibi ipamọ data. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi.

en: Trash slide
yor: Slaid idọti

en: Update slide image
yor: Imudojuiwọn aworan slaid

en: Duplicate slide
yor: Daakọ slaid

en: Hide slide
yor: Tọju slaid

en: This isn't a valid image format. Please try again.
yor: Eyi kii ṣe ọna kika aworan to wulo. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi.

en: Access denied
yor: Iwọle ti kọ

en: Image Slide
yor: Slaid Aworan

en: Warning: The image data does not exist. Please re-upload the image.
yor: Ikilọ: Awọn data aworan ko si. Jọwọ tun gbe aworan naa silẹ.

en: General
yor: Gbogbogbo

en: Link
yor: Asopọ

en: Device
yor: Ẹrọ

en: Crop
yor: Ge

en: Schedule
yor: Iṣeto

en: Advanced
yor: Iwọn ilọsiwaju

en: View Slide Details
yor: Wo Alaye Slaid

en: Edit Slideshow
yor: Ṣatunkọ Slideshow

en: Play
yor: Ṣe ṣiṣan

en: Pause
yor: Duro

en: MetaSlider Slideshow Pro is installed but is out of date. You may update it %shere%s. Learn more about this notice %shere%s
yor: MetaSlider Slideshow Pro ti fi sori ẹrọ ṣugbọn ko ni imudojuiwọn. O le ṣe imudojuiwọn rẹ %shere%s. Kọ ẹkọ diẹ sii nipa ikilọ yii %shere%s

en: Settings & Help
yor: Awọn Eto & Iranlọwọ

en: Upgrade to Pro
yor: Gbadun si Pro

en: All Slideshows
yor: Gbogbo Awọn Slideshow

en: Create Slideshow
yor: Ṣẹda Slideshow

en: Add to slideshow
yor: Fi kun si slideshow

en: Background Color
yor: Awọ Abẹlẹ

en: Image Folder
yor: Folda Aworan

en: Post Images
yor: Awọn Aworan Ifiweranṣẹ

en: The slide was successfully restored
yor: A ti bọsipọ slide naa ni aṣeyọri

en: The attempt to restore the slide failed.
yor: Igbiyanju lati bọsipọ slide naa kuna.

en: The slide was successfully trashed
yor: A ti sọ slide naa di asan ni aṣeyọri

en: The slide was permanently deleted
yor: A ti paarẹ slide naa patapata

en: Please consider moving your slides to <b>FlexSlider</b>. We're adding all new MetaSlider Slideshow features to this option. <a href="%s">Find out more</a>.
yor: Jọwọ ro ero gbigbe awọn slides rẹ si <b>FlexSlider</b>. A n ṣafikun gbogbo awọn ẹya tuntun ti MetaSlider Slideshow si aṣayan yii. <a href="%s">Kọ ẹkọ diẹ sii</a>.

en: Slide permanently deleted.
yor: Slide ti paarẹ patapata.

en: Slide restored.
yor: Slide ti bọsipọ.

en: Toggle slide reorder panel
yor: Yipada panẹli atunṣe slide

en: You are viewing slides that have been trashed, which will be automatically deleted in %s days.
yor: O n wo awọn slides ti a ti pa, eyiti yoo paarẹ laifọwọyi ni %s ọjọ.

en: Move slideshow to trash
yor: Gbe slideshow si ikoko

en: Add slideshow
yor: Fikun slideshow

en: Choose slideshow
yor: Yan slideshow

en: Insert slideshow
yor: Fi slideshow kun

en: Create slides by adding text, videos and more to your images
yor: Ṣẹda awọn slides nipa fifi ọrọ, awọn fidio ati diẹ sii si awọn aworan rẹ

en: With Layer slides, you can create beautiful, stylish layers of different elements.
yor: Pẹlu Layer slides, o le ṣẹda awọn ipele ẹwa, aṣa ti awọn eroja oriṣiriṣi.

en: You start with an image and then can add text, video, colors, animations, more images, and even shortcodes.
yor: O bẹrẹ pẹlu aworan kan ati lẹhinna o le fi ọrọ, fidio, awọn awọ, awọn ifamọra, awọn aworan diẹ sii, ati paapaa awọn koodu kukuru kun.

en: Find out more about MetaSlider Slideshow Pro
yor: Mọ diẹ sii nipa MetaSlider Slideshow Pro

en: Create slideshows with your Vimeo videos
yor: Ṣẹda awọn slideshows pẹlu awọn fidio Vimeo rẹ

en: With Vimeo slides, you can build beautiful slideshows with your Vimeo videos.
yor: Pẹlu Vimeo slides, o le kọ awọn slideshows ẹwa pẹlu awọn fidio Vimeo rẹ.

en: Vimeo slides will display your videos with auto play, mute, the ability to hide controls, and much more.
yor: Vimeo slides yoo han awọn fidio rẹ pẹlu ṣiṣere laifọwọyi, idakọ, agbara lati pa awọn iṣakoso, ati pupọ diẹ sii.

en: Create slideshows with your YouTube videos
yor: Ṣẹda awọn slideshows pẹlu awọn fidio YouTube rẹ

en: With YouTube slides, you can build beautiful slideshows with your YouTube videos.
yor: Pẹlu YouTube slides, o le kọ awọn slideshows ẹwa pẹlu awọn fidio YouTube rẹ.

en: YouTube slides will display your videos with auto play, mute, lazy load, the ability to hide controls, and much more.
yor: YouTube slides yoo han awọn fidio rẹ pẹlu ṣiṣere laifọwọyi, idakọ, ikojọpọ laisiyonu, agbara lati pa awọn iṣakoso, ati pupọ diẹ sii.

en: Create slideshows with your posts
yor: Ṣẹda awọn slideshows pẹlu awọn ifiweranṣẹ rẹ

en: With Post Feed slides, you can build slideshows with your latest posts, events, or WooCommerce products.
yor: Pẹlu Post Feed slides, o le kọ awọn slideshows pẹlu awọn ifiweranṣẹ tuntun rẹ, awọn iṣẹlẹ, tabi awọn ọja WooCommerce.

en: Post Feed slides will automatically display your posts with images, text, custom fields, and much more.
yor: Post Feed slides yoo han laifọwọyi awọn ifiweranṣẹ rẹ pẹlu awọn aworan, ọrọ, awọn aaye aṣa, ati pupọ diẹ sii.

en: Create slideshows with images stored outside of WordPress
yor: Ṣẹda awọn slideshows pẹlu awọn aworan ti a fipamọ ni ita WordPress

en: With External URL slides, you can load images directly from non-WordPress sources such as CDNs or image hosts.
yor: Pẹlu awọn slidẹs URL ita, o le gba awọn aworan taara lati awọn orisun ti kii ṣe WordPress gẹgẹbi CDNs tabi awọn alejo aworan.

en: External URL slides give you all the power of MetaSlider Slideshow, using images stored anywhere you want.
yor: Awọn slidẹs URL ita fun ọ ni gbogbo agbara ti MetaSlider Slideshow, nipa lilo awọn aworan ti a fipamọ nibikibi ti o fẹ.

en: Create slideshows with videos in your media library
yor: Ṣẹda awọn slidẹs pẹlu awọn fidio ninu ile-ikawe media rẹ

en: With Local Video slides, you can build beautiful slideshows with videos in your WordPress media library.
yor: Pẹlu awọn slidẹs fidio agbegbe, o le kọ awọn slidẹs ẹwa pẹlu awọn fidio ninu ile-ikawe media WordPress rẹ.

en: Local Video slides will display your MP4, WebM, and MOV videos with cover images, auto play, mute, lazy load, the ability to hide controls, and much more.
yor: Awọn slidẹs fidio agbegbe yoo ṣafihan awọn fidio MP4, WebM, ati MOV rẹ pẹlu awọn aworan bo, ṣiṣan laifọwọyi, pa, gbigbe laiyara, agbara lati pa awọn iṣakoso, ati pupọ diẹ sii.

en: Create slideshows with videos stored outside of WordPress
yor: Ṣẹda awọn slidẹs pẹlu awọn fidio ti a fipamọ ni ita WordPress

en: With External Video slides, you can add videos directly from non-WordPress sources.
yor: Pẹlu awọn slidẹs fidio ita, o le ṣafikun awọn fidio taara lati awọn orisun ti kii ṣe WordPress.

en: External Video Slides will display your MP4, WebM, and MOV videos. Features include text captions, cover images, auto play, mute, lazy load, the ability to hide controls, and much more.
yor: Awọn slidẹs Fidio Ita yoo ṣafihan awọn fidio MP4, WebM, ati MOV rẹ. Awọn ẹya ara ẹrọ pẹlu awọn akọsilẹ ọrọ, awọn aworan bo, ṣiṣan laifọwọyi, pa, gbigbe laiyara, agbara lati pa awọn iṣakoso, ati pupọ diẹ sii.

en: Create slideshows with custom HTML
yor: Ṣẹda awọn slidẹs pẹlu HTML aṣa

en: With Custom HTML slides, you can design slides using images, HTML and CSS. This gives you complete control over the layout and styling.
yor: Pẹlu awọn slidẹs HTML aṣa, o le ṣe apẹrẹ awọn slidẹs nipa lilo awọn aworan, HTML ati CSS. Eyi fun ọ ni iṣakoso pipe lori apẹrẹ ati aṣa.

en: Create slides with background colors and text
yor: Ṣẹda awọn slide pẹlu awọn awọ abẹlẹ ati ọrọ

en: With Background Color slides, you can create slides using a solid or gradient background color. Perfect for text-only slides, calls to action or quick banners.
yor: Pẹlu awọn slide awọ abẹlẹ, o le ṣẹda awọn slide nipa lilo awọ abẹlẹ to daju tabi awọ abẹlẹ irọrun. O tọ fun awọn slide ti ọrọ nikan, awọn ipe si iṣe tabi awọn ifaworanhan yarayara.

en: Create slideshows with Tiktok Videos
yor: Ṣẹda awọn slidẹs pẹlu awọn fidio Tiktok

en: A TikTok Slide will display a video in your slideshow directly from TikTok.com.
yor: A TikTok Slide yoo ṣafihan fidio kan ninu slidẹ rẹ taara lati TikTok.com.

en: Create slideshows with images from a folder
yor: Ṣẹda awọn slidẹs pẹlu awọn aworan lati folda kan

en: The Image Folder slide type extracts images from a specified folder and displays them as slides.
yor: Iru slidẹ Aworan Folda n fa awọn aworan lati folda ti a sọtọ ki o si ṣafihan wọn gẹgẹbi awọn slidẹs.

en: This slide type displays images from folders in your WordPress Media Library.
yor: Iru slidẹ yii n ṣafihan awọn aworan lati awọn folda ninu Ile-ikawe Media WordPress rẹ.

en: Create slideshows with Post Images
yor: Ṣẹda awọn slidẹs pẹlu Awọn Aworan Ifiweranṣẹ

en: The Post Images slide type extracts images from the current post and displays them as slides.
yor: Iru slidẹ Awọn Aworan Ifiweranṣẹ n fa awọn aworan lati ifiweranṣẹ lọwọlọwọ ki o si ṣafihan wọn gẹgẹ bi awọn slidẹs.

en: This slide type supports featured images, post content images, WooCommerce galleries, Advanced Custom Fields images and galleries.
yor: Iru slidẹ yii n ṣe atilẹyin awọn aworan ti a ṣe afihan, awọn aworan akoonu ifiweranṣẹ, awọn ile-iṣẹ WooCommerce, awọn aworan aaye Atilẹba, ati awọn ile-iṣẹ.

en: Create slideshows with your WooCommerce products
yor: Ṣẹda awọn slidẹs pẹlu awọn ọja WooCommerce rẹ

en: With WooCommerce slides, you can build slideshows with your WooCommerce products.
yor: Pẹlu awọn slidẹs WooCommerce, o le kọ awọn slidẹs pẹlu awọn ọja WooCommerce rẹ.

en: WooCommerce slides will automatically display your products with images, text, custom fields, and much more.
yor: WooCommerce slides yoo ṣe afihan awọn ọja rẹ laifọwọyi pẹlu awọn aworan, ọrọ, awọn aaye aṣa, ati pupọ diẹ sii.

en: Premium Support
yor: Atilẹyin Premium

en: Support
yor: Atilẹyin

en: Documentation
yor: Iwe aṣẹ

en: Leave a review
yor: Fi atunyẹwo silẹ

en: Uploading...
yor: N uploading...

en: Upload Complete
yor: Ikọwe ti pari

en: Import file is missing
yor: Faili ìkọ import ti sọnu

en: You attempted to edit a slideshow that does not exist. Perhaps it was moved to trash?
yor: O gbiyanju lati ṣe atunṣe slideshow ti ko si. Boya o ti gbe si ibi idalẹnu?

en: Background
yor: Abẹlẹ

en: Default
yor: Aiyipada

en: Hover
yor: Fifẹ

en: Icon Colors
yor: Awọ aami

en: Icon Size
yor: Iwọn aami

en: Border Color
yor: Awọ aala

en: Border Width
yor: Iwọn aala

en: Border Style
yor: Iru aala

en: Solid
yor: Duro

en: Dashed
yor: Dáṣẹ́d

en: Distance from Navigation
yor: Ijinna lati Iṣakoso

en: Border Radius
yor: Iwọn Ààlà

en: Opacity (default)
yor: Ìfarapa (aiyipada)

en: Opacity (hover)
yor: Ìfarapa (hover)

en: Focus Outline Color
yor: Awọ Atilẹyin Ifojusona

en: Use a high-contrast color. The outline color shows as a ring around the arrows when navigated to via keyboard. This improves accessibility for the arrows.
yor: Lo awọ ti o ni iyatọ giga. Awọ àyá ṣe afihan gẹgẹ bi ìkòkò ni ayika awọn àtẹgun nigbati a bá ṣe àyípadà sí i nípa bọtini. Eyi mu irọrun wọle fun awọn àtẹgun.

en: Focus Outline Width
yor: Iwọn Atilẹyin Ifojusona

en: The width of the outline shown around an arrow when it receives focus, for accessibility.
yor: Iwọn ti atilẹyin ti a fihan ni ayika itọka nigbati o ba gba ifojusona, fun irọrun.

en: Focus Outline Offset
yor: Ipo Atilẹyin Ifojusona

en: The distance between the outline and the arrow when it receives focus, for accessibility.
yor: Ijinna laarin atilẹyin ati itọka nigbati o ba gba ifojusona, fun irọrun.

en: Active
yor: Sise

en: Numbers Underline Color
yor: Àwọ̀ Àtẹ̀gùn Nọ́mbà

en: Numbers Color
yor: Àwọ̀ Nọ́mbà

en: Numbers Size
yor: Iwọn Nọ́mbà

en: Numbers Line Height
yor: Giga Ònà Nọ́mbà

en: Distance Between Numbers
yor: Ijinna Laarin Nọ́mbà

en: Colors
yor: Àwọ̀

en: Text
yor: Ọ̀rọ̀

en: Links
yor: Ìjápọ̀

en: Font Size
yor: Iwọn Fọ́ntì

en: The Font Size uses em units. The display is relative to your theme's CSS so the preview be different from the frontend display.
yor: Iwọn Fọ́ntì nlo awọn ẹyọ em. Ifihan jẹ ibatan si CSS temi rẹ, nitorinaa iworan le yato si ifihan iwaju.

en: Line Height
yor: Giga Ònà

en: The Line Height uses em units. The display is relative to your theme's CSS so the preview be different from the frontend display.
yor: Giga Ònà nlo awọn ẹyọ em. Ifihan jẹ ibatan si CSS temi rẹ, nitorinaa iworan le yato si ifihan iwaju.

en: Text Align
yor: Ìṣọkan Ọ̀rọ̀

en: Left
yor: Ọ̀tún

en: Right
yor: Otun

en: Center
yor: Aarin

en: Vertical Position
yor: Ipo Giga

en: Top
yor: Ọtọ

en: Bottom
yor: Isalẹ

en: Vertical Position Offset
yor: Ipo Giga Iye

en: Based on "Position".
yor: Da lori "Ipo".

en: Horizontal Position
yor: Ipo Aarin

en: Horizontal Position Offset
yor: Ipo Aarin Iye

en: Based on "Horizontal Position".
yor: Da lori "Ipo Aarin".

en: Distance from Edge
yor: Ijinna lati Ẹgbẹ

en: Alignment
yor: Iṣọkan

en: Dots Border Radius
yor: Radius Ibo Dots

en: Dots Width
yor: Iwọn Dots

en: Dots Height
yor: Giga Dots

en: Distance Between Dots
yor: Ijinna Laarin Dots

en: Number Underline Width
yor: Iwọn Iṣalẹ Nọ́mbà

en: Numbers Underline Style
yor: Ara Iṣalẹ Nọ́mbà

en: Numbers
yor: Nọ́mbà

en: Number Size
yor: Iwọn Nọ́mbà

en: Number Line Height
yor: Iwọn Giga Nọ́mbà

en: The Font Size uses rem units. The display is relative to your theme's CSS so the preview be different from the frontend display.
yor: Iwọn Font nlo awọn ohun elo rem. Ifihan jẹ ibatan si CSS ti akori rẹ, nitorinaa iworan le yato si ifihan iwaju.

en: The Line Height uses rem units. The display is relative to your theme's CSS so the preview be different from the frontend display.
yor: Iwọn Giga Ẹsẹ nlo awọn ohun elo rem. Ifihan jẹ ibatan si CSS ti akori rẹ, nitorinaa iworan le yato si ifihan iwaju.

en: Dots Border Width
yor: Iwọn Ilana Dots

en: Position
yor: Ipo

en: Visible in active and hover navigation dot
yor: Han ni dot lilọ kiri ti n ṣiṣẹ ati ti o wa ni ipo

en: Dots Border Style
yor: Àṣà Ilana Dots

en: This background color is used when a slide does not fill the whole width and height of the slide area.
yor: Awọ abẹ́lẹ yii ni a nlo nigbati slide ko ba kun iwọn kikun ati giga ti agbegbe slide.

en: Based on "Vertical Position".
yor: Da lori "Ipo Oorun".

en: Distance from Center
yor: Ijinna lati Aarin

en: This is the default MetaSlider Slideshow theme.
yor: Eyi ni akori MetaSlider Slideshow aiyipada.

en: Bitono is a minimalist theme with a 2-color scheme. Recommended for Image, External Image and Post feed slides.
yor: Bitono jẹ akori minimalist pẹlu agbekalẹ awọ 2. A ṣeduro fun Aworan, Aworan Ita ati awọn slide ifiwe Post.

en: Clarity is focused on accessibility. It has easy-to-read fonts, and a straightforward, distraction-free interface.
yor: Clarity dojukọ iraye si. O ni awọn font ti o rọrun lati ka, ati wiwo ti o rọrun, ti ko ni idiwọ.

en: Databold is a modern, business theme with lots of room for your captions. Databold is recommended for Image, External Image, and Post Feed slides.
yor: Databold jẹ akori iṣowo igbalode pẹlu ọpọlọpọ aaye fun awọn akọle rẹ. A ṣeduro Databold fun Aworan, Aworan Ita, ati awọn slide Ifiwe Post.

en: Draxler is a stylish theme that places the navigation arrows in the top-right corner. There's also plenty of room for your captions.
yor: Draxler jẹ akori aṣa ti o gbe awọn aami lilọ kiri ni igun ọtun oke. Tun wa ọpọlọpọ aaye fun awọn akọle rẹ.

en: Featuring a built-in button with custom link, Nexus seamlessly integrates key points and interactive elements, making your presentation both engaging and navigable.
yor: Ti o ni bọtini ti a ṣe sinu pẹlu ọna asopọ aṣa, Nexus ni irọrun dapọ awọn aaye pataki ati awọn eroja ibaraenisepo, ṣiṣe ifarahan rẹ ni igbadun ati irọrun lilö kiri.

en: A standard slideshow layout with a modern design and large, clear arrows.
yor: Apẹrẹ slideshow boṣewa pẹlu apẹrẹ igbalode ati awọn aami nla, kedere.

en: A clean, subtle theme that features block arrows and bold design.
yor: Akori mimọ, ti o ni itara ti o ni awọn aami bulọọki ati apẹrẹ ti o ṣe pataki.

en: A fun, circular design to brighten up your site. This theme works well with dark images
yor: Apẹrẹ ayẹyẹ, yika lati tan imọlẹ aaye rẹ. Akori yi ṣiṣẹ daradara pẹlu awọn aworan dudu

en: A smart, contemporary design that is built to blend seamlessly into any theme.
yor: Apẹrẹ ọlọgbọn, igbalode ti a ṣe lati dapọ ni irọrun sinu eyikeyi akori.

en: This theme places the controls vertically for a unique look.
yor: Àkọ́lé yìí fi àwọn ìṣàkóso sílẹ̀ ní ìhà pẹtẹlẹ fún irisi alailẹgbẹ.

en: A futuristic and linear design that has a unique, horizontal navigation.
yor: Àkọ́lé iwájú àti àtẹ́jáde tí ó ní ìrísí alailẹgbẹ, àtòrunwa.

en: This lightweight design uses numbers for the navigation. The navigation, caption, and arrows are share the same line.
yor: Àkọ́lé irọrun yìí lo àwọn nǹkan àkóónú fún ìṣàkóso. Ìṣàkóso, akọle, àti àwọn àfihàn pin àtẹ̀jáde kan.

en: This theme has a special additional functionality that uses image titles as the slide navigation.
yor: Àkọ́lé yìí ní iṣẹ́ àfikún pataki tí ó lo akọle àwòrán gẹ́gẹ́ bí ìṣàkóso ẹ̀sùn.

en: If you would like to use the image titles as the navigation, you can do so by editing the image title in the media library or manually on the slide (SEO tab).
yor: Tí o bá fẹ́ lo àwọn akọle àwòrán gẹ́gẹ́ bí ìṣàkóso, o lè ṣe bẹ́ẹ̀ nípa ṣiṣatunkọ akọle àwòrán náà ní ilé-ìkàwé média tàbí ní ọwọ́ lórí ẹ̀sùn (SEO tab).

en: This theme has a unique design that gives it a sophisticated look.
yor: Àkọ́lé yìí ní àpẹẹrẹ alailẹgbẹ tí ó fún un ní irisi to dàgbà.

en: A bold and clear design that works well on a darker images.
yor: Àpẹẹrẹ to lágbára àti kedere tí ó ṣiṣẹ́ dáadáa lórí àwọn àwòrán dudu.

en: A minimalist theme that gets out of the way so you can showcasing your beautiful pictures. Best used with Image Slides.
yor: Àkọ́lé aláìlàáró tí ń yọkúrò ní ọna kí o lè fi hàn àwọn àwòrán rẹ̀ tó lẹ́wà. Ó dára jùlọ pẹ̀lú Àwòrán Àwọn Ẹ̀sùn.

en: Cascade is a minimalist theme ideal for vertical sliding.
yor: Cascade jẹ́ àkọ́lé aláìlàáró tó péye fún ìyí pẹtẹlẹ.

en: The Nivo Light theme included here for legacy purposes. Note: only works with Nivo Slider
yor: Àkọ́lé Nivo Light ti wa nínu yìí fún ìdí àtijọ́. Àkíyèsí: kì í ṣiṣẹ́ pẹ̀lú Nivo Slider

en: The Nivo Bar theme included here for legacy purposes. Note: only works with Nivo Slider
yor: Àkọ́lé Nivo Bar ti wa nínu yìí fún ìdí àtijọ́. Àkíyèsí: kì í ṣiṣẹ́ pẹ̀lú Nivo Slider

en: The Nivo Dark theme included here for legacy purposes. Note: only works with Nivo Slider
yor: Àkọ́lé Nivo Dark ti wa nínu yìí fún ìdí àtijọ́. Àkíyèsí: kì í ṣiṣẹ́ pẹ̀lú Nivo Slider

en: minimalist
yor: aláìlàáró

en: 2 columns
yor: 2 kọ́lòmù

en: A 2 columns minimalistic theme to split your images and captions.
yor: Àkọ́lé aláìlàáró 2 kọ́lòmù láti pin àwọn àwòrán rẹ̀ àti àwọn akọle.

en: Image, External URL and Post Feed slides are displayed in 2 columns, while the others slide types are displayed in 1 column.
yor: Àwòrán, URL ita àti ìròyìn ìpòstì àwòrán ni a fi hàn nínú 2 kọ́lòmù, nígbàtí àwọn irú àwòrán míì ni a fi hàn nínú 1 kọ́lòmù.

en: videos
yor: fídíò

en: vertical
yor: pẹtẹlẹ

en: A theme to showcase vertical images and videos.
yor: Àkọ́lé láti fi hàn àwọn àwòrán pẹtẹlẹ àti fídíò.

en: Ideal for Images, Post Feed slides, YouTube and Vimeo vertical videos.
yor: Ó péye fún Àwòrán, ìròyìn ìpòstì àwòrán, YouTube àti fídíò pẹtẹlẹ Vimeo.

en: A dynamic slideshow theme that emphasizes the active slide by scaling it larger than the surrounding slides, creating a hero-like focal point that draws the viewer's attention.
yor: Ẹya ṣiṣan aworan alagbara ti o tẹnumọ akọsilẹ ti nṣiṣe lọwọ nipa dida rẹ pọ si ju awọn akọsilẹ ti o wa ni ayika lọ, ti n ṣẹda aaye aiyẹsẹ bi akọni ti o fa akiyesi olugbo.

en: It should be used with 100% Width and Carousel Mode disabled, Transition Effect set to Slide and Center Align enabled. Currently works on all slide types except External Image and Tiktok Videos.
yor: O yẹ ki o lo pẹlu Iwọn 100% ati ipo Carousel ti wa ni pipade, Ẹya Iyipada ti ṣeto si Slide ati Alailowaya aarin ti wa ni mu ṣiṣẹ. O n ṣiṣẹ lọwọlọwọ lori gbogbo awọn iru akọsilẹ ayafi Aworan Ita ati Awọn fidio Tiktok.

en: A slideshow theme that unveils captions on hover, adding a dynamic touch to portfolios and showcases.
yor: Ẹya ṣiṣan aworan ti o n ṣafihan awọn akọsilẹ nigbati o ba fo, ti n ṣafikun ifọwọkan alagbara si awọn portfolio ati awọn ifihan.

en: Best used on slideshows with captions.
yor: O dara julọ lati lo lori awọn ṣiṣan aworan pẹlu awọn akọsilẹ.

en: A modern slideshow theme with captions positioned at the top, showcasing features with sleek elegance.
yor: Ẹya ṣiṣan aworan igbalode pẹlu awọn akọsilẹ ti a gbe ni oke, ti n ṣafihan awọn ẹya pẹlu ẹwa ti o rọrun.

en: When using this theme with Carousel Mode, adjust the Carousel Margin setting to create space between the slides.
yor: Nigbati o ba n lo ẹya yii pẹlu ipo Carousel, ṣe atunṣe eto Iwọn Margin Carousel lati ṣẹda aaye laarin awọn akọsilẹ.

en: A dynamic slideshow theme that emphasizes the active slide by using grayscale and opacity for the surrounding slides, creating a focal point that draws the viewer's attention.
yor: Ẹya ṣiṣan aworan alagbara ti o tẹnumọ akọsilẹ ti nṣiṣe lọwọ nipa lilo awọ dudu ati opacity fun awọn akọsilẹ ti o wa ni ayika, ti n ṣẹda aaye aiyẹsẹ ti o fa akiyesi olugbo.

en: A dynamic slideshow theme to display testimonials that emphasizes the active slide by using grayscale for the surrounding slides, creating a focal point that draws the viewer's attention.
yor: Ẹya ṣiṣan aworan alagbara lati ṣafihan awọn ẹri ti o tẹnumọ akọsilẹ ti nṣiṣe lọwọ nipa lilo awọ dudu fun awọn akọsilẹ ti o wa ni ayika, ti n ṣẹda aaye aiyẹsẹ ti o fa akiyesi olugbo.

en: Best used with Image slides. It should also be used with Hidden Arrows, Carousel Mode disabled, Transition Effect set to Slide, Smart Crop enabled and Crop Source set to "Custom width/height".
yor: O dara julọ lati lo pẹlu awọn akọsilẹ Aworan. O yẹ ki o tun lo pẹlu Awọn Arrow ti o farapamọ, ipo Carousel ti wa ni pipade, Ẹya Iyipada ti ṣeto si Slide, Smart Crop ti wa ni mu ṣiṣẹ ati Ibi-orisun Crop ti ṣeto si "Iwọn/igbega aṣa".

en: Image, External Image, Post Feed, Local Video and External Video slides are displayed in 2 columns, while the other slide types are displayed in 1 column.
yor: Aworan, Aworan Ita, Fidio Ifiweranṣẹ, Fidio Local ati awọn akọsilẹ Fidio Ita ni a ṣe afihan ni awọn kòlà meji, nigba ti awọn iru akọsilẹ miiran ni a ṣe afihan ni kòlà kan.

en: A 2 rows modern theme to split your images and captions ideal for WooCommerce products.
yor: Ẹya igbalode pẹlu awọn ila 2 lati pin awọn aworan rẹ ati awọn akọsilẹ ti o jẹ pipe fun awọn ọja WooCommerce.

en: A stylish theme ideal for WooCommerce products.
yor: Ẹya aṣa ti o dara julọ fun awọn ọja WooCommerce.

en: A modern theme with a clean design to display your captions below the slides.
yor: Ẹya igbalode pẹlu apẹrẹ mimọ lati ṣafihan awọn akọsilẹ rẹ ni isalẹ awọn akọsilẹ.

en: Captions from Image, External Image, Local Video, External video, YouTube and Vimeo slides are displayed below the slideshow.
yor: Awọn akọsilẹ lati Aworan, Aworan Ita, Fidio Local, Fidio Ita, YouTube ati Vimeo ni a ṣe afihan ni isalẹ ṣiṣan aworan.

en: This is the default MetaSlider Slideshow theme. Use this theme to adjust colors to your preference.
yor: Eyi ni ẹyà aiyipada MetaSlider Slideshow. Lo ẹya yii lati tunto awọn awọ si ifẹ rẹ.

en: To add a button to the Nexus theme, enter the URL and the button text into the "Link" tab.
yor: Lati fi bọtini kun ẹya Nexus, tẹ URL ati ọrọ bọtini sinu taabu "Link".

en: Button
yor: Bọtini

en: Click Here
yor: Tẹ Nibi

en: Border
yor: Ààlà

en: Text and Numbers
yor: Ọrọ ati Awọn Nọmba

en: Font Size for Active Number
yor: Iwọn Font fun Nọ́mbà Aṣiṣe

en: Line Height for Active Number
yor: Giga Ọ̀nà fun Nọ́mbà Aṣiṣe

en: Font Size for Count Number
yor: Iwọn Font fun Nọ́mbà Iṣiro

en: Line Height for Count Number
yor: Giga Ọ̀nà fun Nọ́mbà Iṣiro

en: Previous Slide
yor: Sáílò Tó kọjá

en: Next Slide
yor: Sáílò Tó nbọ

en: Preparing 1 slide...
yor: Ń ṣètò 1 sáílò...

en: 1 slide added successfully
yor: 1 sáílò ti a fi kun ní aṣeyọrí

en: Slide Types
yor: Iru Sáílò

en: Opening add slide UI...
yor: Ń ṣí UI fífi sáílò kun...

en: Closing add slide UI...
yor: Ń pa UI fífi sáílò kun...

en: Updating slide...
yor: Ń ṣe imudojuiwọn sáílò...

en: Slide updated successfully
yor: Sáílò ti a ṣe imudojuiwọn ní aṣeyọrí

en: Stop on first slide after looping
yor: Dákẹ́ ní sáílò àkọ́kọ́ lẹ́yìn ìyípadà

en: Unsplash Library
yor: Ibi ìkànsí Unsplash

en: Crop position saved and image cropped
yor: Ipo gige ti fipamọ́ ati aworan ti gige

en: There was an error when saving crop position or cropping the image
yor: Aṣiṣe kan ṣẹlẹ̀ nigba ti a ń fipamọ́ ipo gige tàbí gige aworan

en: Device options are enabled for this slide. Adjust using the Device tab.
yor: Àṣàyàn ẹrọ ti wa ni ṣiṣi fun sáílò yìí. Ṣatunṣe nipa lilo taabu Ẹrọ.

en: CSS Manager notice opened
yor: Ifojusi Oludari CSS ti ṣii

en: CSS Manager notice closed
yor: Ifojusi Oludari CSS ti pa

en: CSS Manager
yor: Oludari CSS

en: Easily add custom CSS to your slideshows to create the perfect design for your sites.
yor: Rọrun lati fi CSS aṣa kun si awọn slideshows rẹ lati ṣẹda apẹrẹ pipe fun awọn aaye rẹ.

en: Built-in text editor full of features.
yor: Olùkọ́wé ọrọ ti a kọ́ sílẹ̀ pẹ̀lú ọpọlọpọ awọn ẹya.

en: Loads only on the front-end where needed.
yor: Nìkan n ṣiṣẹ lori iwaju nibiti o ti nilo.

en: Includes recipes to solve common scenarios.
yor: Ni awọn ilana lati yanju awọn iṣẹlẹ ti o wọpọ.

en: Analytics notice opened
yor: Ifojusi Itupalẹ ti ṣii

en: Analytics notice closed
yor: Ifojusi Itupalẹ ti pa

en: We'd also like to send you infrequent emails with important security and feature updates. See our %s for more details.
yor: A tun fẹ lati fi awọn imeeli ti ko wọpọ ranṣẹ si ọ pẹlu awọn imudojuiwọn aabo pataki ati awọn ẹya. Wo %s wa fun alaye diẹ sii.

en: privacy policy
yor: eto ipamọ ẹni-kọọkan

en: Thanks for using MetaSlider Slideshow
yor: O ṣeun fun lilo MetaSlider Slideshow

en: We are currently building the next version of MetaSlider Slideshow. Can you help us out by sharing non-sensitive diagnostic information?
yor: A n kọ ẹya ti n bọ ti MetaSlider Slideshow. Ṣe o le ran wa lọwọ nipa pinpin alaye ayẹwo ti ko ni ipalara?

en: Agree and continue
yor: Gba ati tẹsiwaju

en: No thanks
yor: Rara, o ṣeun

en: Gallery convert notice opened
yor: Ifojusi yiyipada galleria ti ṣii

en: Gallery convert notice closed
yor: Ikilọ iyipada Gallery ti wa ni pipade

en: Duplicating...
yor: Nṣiṣẹpọ...

en: To edit this slide, click "Restore" and then "Return to Published Slides"
yor: Lati satunkọ slide yii, tẹ "Tunṣe" lẹhinna "Pada si Awọn Slide Tita"

en: MetaSlider Slideshow dashboard loaded
yor: Dashboard MetaSlider Slideshow ti wa ni ikojọpọ

en: Saving...
yor: NSaving...

en: Saving %s slides. This may take a few moments.
yor: Fipamọ %s slides. Eyi le gba awọn iṣẹju diẹ.

en: Saving %s slides.
yor: Fipamọ %s slides.

en: Slideshow saved
yor: Slideshow ti fipamọ

en: Duplicated successfully. Reloading...
yor: Ṣe atunṣe ni aṣeyọri. Nṣiṣẹpọ...

en: Settings saved
yor: Awọn eto ti fipamọ

en: Still working... %s slides remaining...
yor: Sise lọwọlọwọ... %s slides ti o ku...

en: Tour cancelled successfully
yor: Irin-ajo ti fagile ni aṣeyọri

en: Tour cancelled unsuccessfully
yor: Irin-ajo ti fagile ni aṣeyọri

en: Are you sure?
yor: Ṣe o da?

en: This slideshow will be moved to the "Trash" area.
yor: Slideshow yii yoo gbe si agbegbe "Ibi idoti".

en: Confirm
yor: Jẹrisi

en: Invalid nonce token
yor: Token nonce ti ko tọ

en: Unable to proceed due to invalid nonce token.
yor: Ko le tẹsiwaju nitori token nonce ti ko tọ.

en: Something went wrong
yor: Nkan kan ṣẹlẹ ti ko tọ

en: Preparing slideshow for duplication...
yor: N preparing slideshow fun ẹda...

en: Doing something...
yor: N ṣe nkan kan...

en: No error message provided.
yor: Ko si ifiranṣẹ aṣiṣe ti a pese.

en: Undefined error occurred
yor: Aṣiṣe ti a ko ṣalaye ṣẹlẹ

en: No error message reported.
yor: Ko si ifiranṣẹ aṣiṣe ti a royin.

en: We recommend you enable %1$s"Recommended Theme Options"%2$s to automatically adjust slideshow settings when selecting a new theme.
yor: A ṣe iṣeduro ki o mu %1$s"Awọn aṣayan Ẹtheme Ti a ṣe iṣeduro"%2$s ṣiṣẹ lati ṣatunṣe awọn eto slideshow laifọwọyi nigbati o ba yan ẹtheme titun kan.

en: Saving theme...
yor: Fipamọ ẹtheme...

en: Theme saved
yor: Ẹtheme ti fipamọ

en: Slideshow Theme
yor: Ẹtheme Slideshow

en: This theme was designed for FlexSlider. Please choose the FlexSlider option for the best display.
yor: Ẹtheme yii ni a ṣe apẹrẹ fun FlexSlider. Jọwọ yan aṣayan FlexSlider fun ifihan ti o dara julọ.

en: Dismiss this notice.
yor: Ka a mọ́ ìkìlọ̀ yìí.

en: theme
yor: ẹtheme

en: Legacy
yor: Iṣẹ́ àtijọ́

en: Custom theme
yor: Ẹtheme aṣa

en: Remove
yor: Yọ

en: Change
yor: Yipada

en: Change the design of your slideshow with a stylish MetaSlider Slideshow theme!
yor: Yipada apẹrẹ slideshow rẹ pẹlu ẹtheme MetaSlider Slideshow ti o wuyi!

en: Select a custom theme
yor: Yan ẹtheme aṣa kan

en: All themes
yor: Gbogbo awọn ẹtheme

en: Upgrade now to unlock this theme!
yor: Gbadun ni bayi lati ṣii ẹtheme yii!

en: Upgrade now to build your own custom themes!
yor: Gbadun ni bayi lati kọ awọn ẹtheme aṣa tirẹ!

en: MetaSlider Slideshow Pro is installed!
yor: MetaSlider Slideshow Pro ti fi sori ẹrọ!

en: You can create your own themes with our theme editor
yor: O le ṣẹda awọn ẹtheme tirẹ pẹlu olootu ẹtheme wa

en: Get started
yor: Bẹrẹ

en: Theme Details
yor: Alaye Akori

en: Theme Instructions
yor: Itọsọna Akori

en: Tags
yor: Awọn akọle

en: Style Details
yor: Alaye Ara

en: This style was created with the Theme Editor.
yor: Ara yi ni a ṣẹda pẹlu Olùdá Akori.

en: This theme was created through the theme editor.
yor: Akori yi ni a ṣẹda nipasẹ olùdá akori.

en: How To Use
yor: Bawo ni Lati Lo

en: Select a theme on the left to use on this slideshow. Click the theme for more details.
yor: Yan akori kan ni apa osi lati lo lori slideshow yi. Tẹ akori fun alaye diẹ sii.

en: MetaSlider Slideshow Pro gives you access to extra themes. You can also create completely new themes that can easily be added to new slideshows.
yor: MetaSlider Slideshow Pro fun ọ ni iraye si awọn akori afikun. O tun le ṣẹda awọn akori tuntun patapata ti o le ṣee fi kun si awọn slideshows tuntun ni irọrun.

en: Error: No themes were found.
yor: Aṣiṣe: Ko si awọn akori ti a ri.

en: Preview slideshow
yor: Ṣàfihàn slideshow

en: Select
yor: Yan

en: Dark / Light Mode (Use L key)
yor: Ipo Dudu / Imọlẹ (Lo bọtini L)

en: Toggle full width (Use F key)
yor: Yipada si kikankikan ni kikun (Lo bọtini F)

en: Desktop preview
yor: Ṣàfihàn tabili

en: Laptop preview
yor: Ṣàfihàn kọǹpútà alágbèéká

en: Tablet preview
yor: Ṣàfihàn tabulẹti

en: Smartphone preview
yor: Ṣàfihàn foonu ọlọgbọn

en: Exit preview
yor: Bọ kuro ni ṣàfihàn

en: This feature is not fully supported in this browser.
yor: Iṣẹ yii ko ni atilẹyin ni kikun ninu aṣawakiri yii.

en: Media caption
yor: Akọle media

en: Media description
yor: Apejuwe media

en: Manual entry
yor: Iwọn ọwọ

en: This will override the Caption Link Color option in the "Theme" area of the right sidebar.
yor: Eyi yoo ṣe iyipada aṣayan Awọ Asopọ Akọle ninu agbegbe "Akori" ti ẹgbẹ ọtun.

en: Enter text that will appear with your image slide.
yor: Tẹ ọrọ ti yoo farahan pẹlu aworan rẹ.

en: Automatically updates directly from the WP Media Library
yor: Nṣiṣẹ laifọwọyi taara lati ile-ikawe WP Media

en: No default was found
yor: Ko si aiyipada ti a ri

en: You may use HTML here
yor: O le lo HTML nibi

en: Filter by type
yor: Ṣ lọ nipasẹ iru

en: All media items
yor: Gbogbo awọn ohun media

en: Search Unsplash API
yor: Wa API Unsplash

en: Search unsplash.com...
yor: Wa unsplash.com...

en: Load more
yor: Gbe siwaju

en: Photo by %s on Unsplash
yor: Fọto nipasẹ %s lori Unsplash

en: Photo on Unsplash
yor: Fọto lori Unsplash

en: Opening Unsplash tab...
yor: Ṣiṣi taabu Unsplash...

en: Unsplash tab closed
yor: Taabu Unsplash ti wa ni pipade

en: No photots found.
yor: Ko si awọn fọto ti a ri.

en: Photo by %s
yor: Fọto nipasẹ %s

en: Deselect
yor: Yọ́ àyípadà

en: Attachment Details
yor: Àlàyé Àtẹ́jáde

en: view original
yor: wo àtẹ́jáde atilẹba

en: Profile
yor: Profaili

en: Alt Text
yor: Ọrọ Alt

en: Description
yor: Àpejuwe

en: Quality
yor: Didara

en: All photos published on Unsplash can be used for free.
yor: Gbogbo fọ́tò tí a tẹ́jade lórí Unsplash lè jẹ́ kí a lò fún ọfẹ.

en: view license
yor: wo iwe-aṣẹ

en: Complete!
yor: Pari!

en: Crunching...
yor: Nínàkẹ́...

en: Import Slides
yor: Gbe Slides wọle

en: Import slides
yor: Gbe awọn slide wọle

en: You currently do not have any slides to preview. If you want, we can import some image slides for you.
yor: O kò ní àwọn slide kankan láti ṣe àfihàn. Tí o bá fẹ́, a lè gbe diẹ ninu awọn slide àwòrán wọlé fún rẹ.

en: No valid files found
yor: Kò sí àwọn fáìlì tó wúlò tí a rí

en: Drag and drop interface not available.
yor: Ibi ifọwọ́lẹ̀ drag and drop kò wà.

en: Drop images here
yor: Dá àwòrán sí ibi yìí

en: Press %s to save or %s to cancel.
yor: Tẹ %s láti fipamọ́ tàbí %s láti fagile.

en: Shortcode copied
yor: shortcode ti daakọ

en: Shortcode unable to be copied automatically
yor: Ko le daakọ shortcode laifọwọyi

en: Failed to open utility modal...
yor: Kò ṣàṣeyọrí láti ṣí ìkànsí ohun èlò...

en: Opening utility modal...
yor: Ṣí ìkànsí ohun èlò...

en: Closing utility modal...
yor: Pa ìkànsí ohun èlò...

en: No slides
yor: Ko si awọn slides

en: Current
yor: Ọ lọwọlọwọ

en: last updated: %s
yor: ti a ṣe imudojuiwọn kẹhin: %s

en: Viewing 1 slideshow
yor: N wo 1 slideshow

en: Viewing %s out of %s slideshows
yor: N wo %s ninu %s slideshows

en: Search slideshows (Press ctrl + / to focus)‎
yor: Wa awọn slideshows (Tẹ ctrl + / lati fojusi)‎

en: Searching slideshows...
yor: N wa awọn slideshows...

en: Viewing %s out of %s slideshows (%s loaded)
yor: N wo %s ninu %s slideshows (%s ti wa ni ikojọpọ)

en: Indexing %s slideshows into local storage...
yor: N ṣe ìkànsí %s slideshows sinu ìkànsí àgbègbè...

en: All Slideshows loaded
yor: Gbogbo awọn Slideshows ti wa ni ikojọpọ

en: Fetching slideshows...
yor: N n gba awọn slideshows...

en: Finished
yor: Pari

en: Indexing slideshows... %s remaining
yor: N ṣe ìkànsí awọn slideshows... %s ti ku

en: This feature is not fully supported in Internet Explorer 11 and you may experience slow search result times.
yor: Ẹ̀ka yìí kò ni atilẹyin pipe ni Internet Explorer 11 ati pe o le ni iriri akoko esi wiwa ti o lọra.

en: Sort by title
yor: Ṣeto nipasẹ akọle

en: Sort by modified date
yor: Ṣeto nipasẹ ọjọ ti a yipada

en: Filter slideshows‎
yor: Ṣe àlẹmọ slideshows‎

en: Searching...
yor: N wa...

en: Updating...
yor: N ṣe imudojuiwọn...

en: Load all
yor: Gbe gbogbo

en: Load remaining %s slideshows
yor: Gbe awọn slideshows %s to ku

en: Press to clear the slideshow cache from your web browser
yor: Tẹ lati sọ di mimọ cache slideshow lati inu aṣawakiri wẹẹbu rẹ

en: Loading slideshows...
yor: N gbe awọn slideshows...

en: Browse slideshows
yor: Ṣawari slideshows

en: Collapse
yor: Dinku

en: Press to expand
yor: Tẹ lati faagun

en: Copy all
yor: Daakọ gbogbo

en: All settings saved
yor: Gbogbo awọn eto ti fipamọ

en: Here you will find documentation, and two support tiers to choose from. Additionally, you may supply us with extra information specific to your website, server, etc.
yor: Nibi iwọ yoo rii iwe-ẹri, ati awọn ipele atilẹyin meji lati yan lati. Pẹlupẹlu, o le fun wa ni alaye afikun ti o ni ibatan si oju opo wẹẹbu rẹ, olupin, ati bẹbẹ lọ.

en: Documentation 📚
yor: Iwe-ẹri 📚

en: Check out our documentation page for examples, and more information about what you can do with MetaSlider Slideshow.
yor: Wo oju-iwe iwe-ẹri wa fun awọn apẹẹrẹ, ati alaye diẹ sii nipa ohun ti o le ṣe pẹlu MetaSlider Slideshow.

en: Visit documentation
yor: Bvisit iwe-ẹri

en: Free Basic Support 🚀
yor: Atilẹyin Iye ọfẹ 🚀

en: For users of the free version of MetaSlider Slideshow, we offer full free support on the wordpress.org forums.
yor: Fun awọn olumulo ti ẹya ọfẹ ti MetaSlider Slideshow, a nṣe atilẹyin ọfẹ ni kikun lori awọn apejọ wordpress.org.

en: Visit wordpress.org
yor: Bẹwo wordpress.org

en: Paid Premium Support 🌟
yor: Atilẹyin ti a sanwo 🌟

en: Paid users of the premium plugin can open a ticket on our private support center to receive personalized support and faster response times.
yor: Awọn olumulo ti a sanwo ti plugin premium le ṣii tikẹti ni ile-iṣẹ atilẹyin ikọkọ wa lati gba atilẹyin ti ara ẹni ati ki o ni awọn akoko idahun ti o yara.

en: Visit metaslider.com
yor: Bẹwo metaslider.com

en: Site Information
yor: Alaye Aaye

en: For your convenience, you can copy the basic site information before to help us speed up the debugging process. Be sure to verify that no personal information is included that you might want to keep private.
yor: Fun irọrun rẹ, o le daakọ alaye aaye ipilẹ ṣaaju ki o to ran wa lọwọ lati yara ilana debugging. Rii daju pe ko si alaye ti ara ẹni ti o wa ninu eyiti o le fẹ lati pa asiri.

en: Change the default title that will be used when creating a new slideshow. Use %s and it will be replaced by the current slideshow ID.
yor: Yipada akọle aiyipada ti yoo lo nigbati o ba ṣẹda slaydo tuntun. Lo %s ati pe yoo jẹ iyipada nipasẹ ID slaydo lọwọlọwọ.

en: If you are a pro member, enter your license key here to receive updates. %s
yor: Ti o ba jẹ ọmọ ẹgbẹ pro, tẹ bọtini iwe-aṣẹ rẹ nibi lati gba awọn imudojuiwọn. %s

en: Upgrade here
yor: Gbigba igbesoke nibi

en: Thumbnail
yor: Ibẹrẹ

en: Thumbnail (Pro)
yor: Ibẹrẹ (Pro)

en: Thumbnails - Visible On Hover
yor: Awọn Ibẹrẹ - Han Lori Hover

en: Filmstrip
yor: Fọto-ọna

en: Filmstrip - Visible On Hover
yor: Fọto-ọna - Han Lori Hover

en: Slideshow settings saved
yor: Awọn eto slaydo ti fipamọ

en: Global settings saved
yor: Awọn eto agbaye ti fipamọ

en: Pro settings saved
yor: Awọn eto pro ti fipamọ

en: Slideshow Defaults
yor: Awọn aiyipada Slaydo

en: Update the default settings used when creating new slideshows.
yor: Imudojuiwọn awọn eto aiyipada ti a lo nigba ti o ṣẹda awọn slaydo tuntun.

en: Default Slideshow Title
yor: Akọle Slaydo Aiyipada

en: Change the default title
yor: Yipada akọle aiyipada

en: Default Base Image Width
yor: Iwọn Aworan Ipilẹ Aiyipada

en: Update the default width for the base image. This will be used for the slideshow dimensions and base image cropping.
yor: Imudojuiwọn iwọn aiyipada fun aworan ipilẹ. Eyi yoo ṣee lo fun awọn iwọn ifaworanhan ati gige aworan ipilẹ.

en: Change the default width
yor: Yipada iwọn aiyipada

en: Default Base Image Height
yor: Giga Aworan Ipilẹ Aiyipada

en: Update the default height for the base image. This will be used for the base image cropping and slideshow dimensions. If set to 100% width, the height will scale accordingly.
yor: Imudojuiwọn giga aiyipada fun aworan ipilẹ. Eyi yoo ṣee lo fun gige aworan ipilẹ ati awọn iwọn ifaworanhan. Ti a ba ṣeto si 100% iwọn, giga yoo ṣe iwọn ni ibamu.

en: While the width and height defined above will be used for cropping (if enabled) and the base slideshow dimensions, you may also set the slideshow to stretch to its container.
yor: Nigba ti iwọn ati giga ti a ṣalaye loke yoo ṣee lo fun gige (ti o ba jẹ pe a ti mu ṣiṣẹ) ati awọn iwọn ifaworanhan ipilẹ, o tun le ṣeto ifaworanhan lati fa si idii rẹ.

en: Default Navigation
yor: Iṣakoso Aiyipada

en: Change the default navigation when creating a new slideshow.
yor: Yipada iṣakoso aiyipada nigbati o ba n ṣẹda ifaworanhan tuntun.

en: Change the default transition between slides.
yor: Yipada iyipada aiyipada laarin awọn slaidi.

en: Global Settings
yor: Awọn Eto Agbaye

en: Update the settings used for all the slideshows on your site.
yor: Imudojuiwọn awọn eto ti a lo fun gbogbo awọn ifaworanhan lori aaye rẹ.

en: License Key
yor: Bọtini Iwe-aṣẹ

en: Update license key
yor: Imudojuiwọn bọtini iwe-aṣẹ

en: Enable Device Settings
yor: Mu Awọn Eto Ẹrọ ṣiṣẹ

en: Add option to hide slides, captions, arrows, navigation, and the slideshow per screen size.
yor: Fi aṣayan kun lati pa awọn slaidi, awọn akọle, awọn ibọn, iṣakoso, ati ifaworanhan fun iwọn iboju kọọkan.

en: Device Settings
yor: Awọn Eto Ẹrọ

en: Set breakpoints for different screen sizes
yor: Ṣeto awọn aaye idasilẹ fun awọn iwọn iboju oriṣiriṣi

en: Smartphone
yor: Foonuiyara

en: Tablet
yor: Tabulẹti

en: Disable Legacy Libraries
yor: Pa awọn ile-ikawe atijọ

en: This setting allows you to disable the legacy slideshow libraries: Nivo Slider, Coin Slider, and Responsive Slides
yor: Iṣeto yii gba ọ laaye lati pa awọn ile-ikawe slideshow atijọ: Nivo Slider, Coin Slider, ati Responsive Slides

en: We recommend disabling these libraries. You can safely disable the libraries. None of your slideshows use the legacy libraries.
yor: A ṣe iṣeduro pa awọn ile-ikawe wọnyi. O le pa awọn ile-ikawe naa ni aabo. Ko si awọn slideshow rẹ ti o lo awọn ile-ikawe atijọ.

en: You currently have %s slideshows that use legacy libraries.
yor: O ni %s awọn slideshow ti o nlo awọn ile-ikawe atijọ lọwọlọwọ.

en: You currently have %s slideshow that uses legacy libraries.
yor: O ni %s slideshow ti o nlo awọn ile-ikawe atijọ lọwọlọwọ.

en: Enable MetaSlider Slideshow on Admin Bar
yor: Muu ṣiṣẹ MetaSlider Slideshow lori Bar Admin

en: Add and edit slideshows easier by showing MetaSlider Slideshow on your admin bar.
yor: Fi awọn slideshow kun ati ṣe atunṣe ni irọrun nipa fifi MetaSlider Slideshow han lori bar admin rẹ.

en: Enable Frontend Edit Links
yor: Muu ṣiṣẹ Awọn ọna asopọ Ṣatunkọ Frontend

en: Edit slideshows easily by showing MetaSlider Slideshow link under each slideshow.
yor: Ṣatunkọ awọn slideshow ni irọrun nipa fifi ọna asopọ MetaSlider Slideshow han labẹ ọkọọkan slideshow.

en: Last
yor: Ikẹhin

en: First
yor: Àkọ́kọ́

en: New slides order
yor: Titun awọn aṣẹ slides

en: Select the position for new added slides.
yor: Yan ipo fun awọn slides tuntun ti a fi kun.

en: Disable Legacy Widget
yor: Pa Widget Atijọ

en: This setting allows you to disable the legacy MetaSlider Slideshow widget.
yor: Iṣeto yii gba ọ laaye lati pa widget MetaSlider Slideshow atijọ.

en: Enable TinyMCE
yor: Muu ṣiṣẹ TinyMCE

en: TinyMCE is a WYSIWYG editor you can use in slide captions.
yor: TinyMCE jẹ olootu WYSIWYG ti o le lo ninu awọn akọle slide.

en: Fix Touch Swipe
yor: Ṣatunṣe Swipe Ifọwọkan

en: If Touch Swipe doesn't work as expected, enable this setting.
yor: Ti If Touch Swipe ko ba ṣiṣẹ gẹgẹ bi a ti reti, mu eto yii ṣiṣẹ.

en: Recommended Theme Options
yor: Awọn aṣayan Akori ti a ṣe iṣeduro

en: Automatically apply recommended slideshow options when selecting a theme. This will replace some of the previous options.
yor: Lati lo awọn aṣayan slideshow ti a ṣe iṣeduro laifọwọyi nigba ti o ba yan akori. Eyi yoo rọpo diẹ ninu awọn aṣayan ti tẹlẹ.

en: Dashboard Settings
yor: Awọn Eto Dashboard

en: Set default sorting options and items per page for your Dashboard.
yor: Ṣeto awọn aṣayan titọ aiyipada ati awọn nkan fun oju-iwe rẹ Dashboard.

en: Slideshow ID
yor: ID Slideshow

en: Date Created
yor: Ọjọ ti a ṣẹda

en: Sort Slideshows By
yor: Tọpa Awọn Slideshow nipasẹ

en: Ascending
yor: IṣAscending

en: Descending
yor: IṣDescending

en: Order By
yor: Paṣẹ nipasẹ

en: Items Per Page
yor: Awọn nkan fun oju-iwe

en: Pro Settings
yor: Awọn Eto Pro

en: Update the MetaSlider Slideshow Pro settings.
yor: Ṣe imudojuiwọn awọn eto MetaSlider Slideshow Pro.

en: Flush Cache when Saving Changes
yor: Fa Cache nigba ti o n Fipamọ Awọn Ayipada

en: This setting allows you to automatically flush the cache when saving slideshow changes. Supports WP Rocket, WP Super Cache, W3 Total Cache, WP-Optimize and WP Fastest Cache plugins.
yor: Eto yii gba ọ laaye lati fa cache laifọwọyi nigbati o n fipamọ awọn ayipada slideshow. O ni atilẹyin WP Rocket, WP Super Cache, W3 Total Cache, WP-Optimize ati WP Fastest Cache plugins.

en: Maximum Number of Custom Fields in Post Feed and WooCommerce Slides
yor: Ọpọlọpọ julọ ti Awọn Ọrọ Aiyipada ni Post Feed ati WooCommerce Slides

en: Select how many custom fields will display in the dropdown menu when you are inserting tags.
yor: Yan bi ọpọlọpọ awọn ọrọ aiyipada yoo han ninu akojọ aṣayan nigbati o ba n fi awọn aami kun.

en: Change the maximum custom fields for Post Feed and WooCommerce
yor: Yipada nọmba ti o pọ julọ ti awọn ọrọ aiyipada fun Post Feed ati WooCommerce

en: Enable Legacy Theme Editor
yor: Mu Ẹlẹda Akori Atojọ ṣiṣẹ

en: This setting allows you to enable the legacy Theme Editor.
yor: Eto yi n gba ọ laaye lati mu Ẹrọ Akori atijọ ṣiṣẹ.

en: The data in this file does not appear to be valid.
yor: Awọn data ninu faili yi ko dabi pe o wulo.

en: Found %s slideshows
yor: Ri %s slideshows

en: You have no slideshows to import
yor: O ko ni slideshows lati gbe wọle

en: Export file is from a local site. Exporting from a local site may cause issues during import. This is because the images and videos need to be accessible from a live server.
yor: Faili gbigbe wọle jẹ lati aaye agbegbe. Gbigbe wọle lati aaye agbegbe le fa awọn iṣoro nigba gbigbe wọle. Eyi jẹ nitori awọn aworan ati awọn fidio nilo lati jẹ ki a wọle lati ẹrọ iṣẹ laaye.

en: Some images are missing. Please ensure all images are accessible from the source website before importing.
yor: Diẹ ninu awọn aworan ti sọnu. Jọwọ rii daju pe gbogbo awọn aworan wa lati oju opo wẹẹbu orisun ṣaaju ki o to gbe wọle.

en: Important!
yor: Pataki!

en: Continue
yor: Tẹsiwaju

en: Importing %s slideshows... This may take a minute
yor: N gbe wọle %s slideshows... Eyi le gba iṣẹju kan

en: Import successful
yor: Gbigbe wọle ti ṣe aṣeyọri

en: Easily import slideshows generated by MetaSlider Slideshow. This requires a file generated from the Export tab.
yor: Rọrun gbe wọle slideshows ti a ṣe nipasẹ MetaSlider Slideshow. Eyi nilo faili ti a ṣe lati taabu Gbigbe jade.

en: Load slideshows
yor: Gbe wọle slideshows

en: If you have an export file, you may upload it here to be processed. Information about each slideshow will be presented below. You will be able to confirm before importing.
yor: Ti o ba ni faili gbigbe jade, o le gbe e soke nibi lati ṣe ilana. Alaye nipa ọkọọkan slideshows yoo han ni isalẹ. Iwọ yoo ni anfani lati jẹrisi ṣaaju ki o to gbe wọle.

en: Importing... Please wait
yor: N gbe wọle... Jọwọ duro

en: Processing...
yor: N ṣe ilana...

en: Upload file
yor: Gbe faili soke

en: The import file appears to have been generated on a local development site. Some images or videos may not be imported due to limitations in the WordPress upload system.
yor: Faili gbigbe wọle dabi pe a ti ṣẹda lori aaye idagbasoke agbegbe. Diẹ ninu awọn aworan tabi awọn fidio le ma gbe wọle nitori awọn ihamọ ninu eto gbigbe soke WordPress.

en: The import file was created with a previous version of MetaSlider Slideshow. Please make sure you are using the latest version of MetaSlider Slideshow in the source website, generate the import file again and upload it here.
yor: Faili gbigbe wọle ni a ṣẹda pẹlu ẹya ti tẹlẹ ti MetaSlider Slideshow. Jọwọ rii daju pe o nlo ẹya tuntun ti MetaSlider Slideshow ni oju opo wẹẹbu orisun, ṣẹda faili gbigbe wọle lẹẹkansi ki o gbe e soke nibi.

en: Click the Import button to begin the import process.
yor: Tẹ bọtini Gbe Wọle lati bẹrẹ ilana gbigbe wọle.

en: Import %s slideshows
yor: Gbe wọle %s slideshows

en: Select the slideshows you wish to import below. Then click here to import them.
yor: Yan awọn slideshows ti o fẹ lati gbe wọle ni isalẹ. Lẹhinna tẹ nibi lati gbe wọle wọn.

en: Image not found<br>%s
yor: Aworan ko ri<br>%s

en: No slides found
yor: Ko si slides ti a ri

en: Loading %s slideshows...
yor: Nṣiṣẹ %s slideshows...

en: You have no slideshows to export
yor: Iwọ ko ni slideshows lati gbejade

en: Exporting %s slideshows...
yor: N gbejade %s slideshows...

en: Export successful
yor: Gbejade ni aṣeyọri

en: No slideshows found.
yor: Kò sí ìkàwé àfihàn tí a rí.

en: Create a new slideshow now
yor: Ṣẹda slideshow tuntun bayi

en: If you have only a few slideshows, we will prepare them automatically. If you have many slideshows, click the "Load" button.
yor: Ti o ba ni diẹ ninu slideshows, a yoo ṣeto wọn laifọwọyi. Ti o ba ni ọpọlọpọ slideshows, tẹ bọtini "Gbe wọle".

en: Choose the slideshows you wish to export.
yor: Yan awọn slideshows ti o fẹ lati gbejade.

en: Click the "Export" button.
yor: Tẹ bọtini "Gbejade".

en: A .json file will automatically be downloaded with all your slideshow data.
yor: Fayili .json yoo gba laifọwọyi pẹlu gbogbo data slideshow rẹ.

en: A few notes on exporting slideshow images and videos:
yor: Diẹ ninu awọn akọsilẹ lori gbigbe awọn aworan ati awọn fidio slaydos:

en: Exporting from a localhost site may cause issues during import. This is because the images and videos need to be accessible from a live server.
yor: Gbigbe lati aaye localhost le fa awọn iṣoro lakoko gbigbe. Eyi jẹ nitori awọn aworan ati awọn fidio nilo lati wa ni iraye si lati ọdọ olupin ti n gbe laaye.

en: You have %s slideshows that can be exported. Information about each slideshow will be presented below.
yor: O ni %s awọn slaydos ti o le ṣe gbigbe. Alaye nipa ọkọọkan slaydos yoo wa ni afihan ni isalẹ.

en: Refresh
yor: Tunṣe

en: Load
yor: Gbe

en: Export %s slideshows
yor: Gbigbe %s awọn slaydos

en: Select the slideshows you wish to export below, then click here to export them.
yor: Yan awọn slaydos ti o fẹ lati gbe ni isalẹ, lẹhinna tẹ nibi lati gbe wọn.

en: Failed to open the settings page...
yor: Kò ṣaṣeyọri lati ṣii oju-iwe eto...

en: Opening settings page...
yor: Nṣiṣẹ oju-iwe eto...

en: Page not found: %s
yor: Oju-iwe ko ri: %s

en: Add a slide
yor: Fi slide kun

en: Thanks for using MetaSlider Slideshow. To get started, click the "Add Slide" button to create your first slide.
yor: Ẹ ṣéun fun lilo MetaSlider Slideshow. Lati bẹrẹ, tẹ bọtini "Fi Slide Kun" lati ṣẹda slide rẹ akọkọ.

en: Select images
yor: Yan awọn aworan

en: You can easily add an image from one of the options here. Additionally we provide free images from the Unsplash library.
yor: O le rọọrun fi aworan kun lati ọkan ninu awọn aṣayan nibi. Pẹlupẹlu, a n pese awọn aworan ọfẹ lati ile-ikawe Unsplash.

en: Next step
yor: Igbesẹ ti n bọ

en: Search unsplash
yor: Wa unsplash

en: Choose an image from the left, or search for any topic here to bring up more images.
yor: Yan aworan kan lati osi, tabi wa fun akọle eyikeyi nibi lati mu awọn aworan diẹ sii wa.

en: Hide step
yor: Tọju igbese

en: Create your slide
yor: Ṣẹda slide rẹ

en: After you have selected an image, press here to create your slide.
yor: Lẹhin ti o ti yan aworan kan, tẹ nibi lati ṣẹda slide rẹ.

en: Preview Slideshow
yor: Ṣàfihàn Slideshow

en: Now that you have some slides set, you can preview your slideshow by pressing here.
yor: Bayi ti o ti ni diẹ ninu awọn slides ti ṣeto, o le ṣàfihàn slideshow rẹ nipa titẹ nibi.

en: Slideshow settings
yor: Eto slideshow

en: Edit slideshow
yor: Ṣatunkọ slideshow

en: Additional CSS Class
yor: Kilasi CSS afikun

en: Refresh preview
yor: Tun ṣe afihan

en: Loading slideshows list...
yor: Nṣiṣẹ atokọ slideshows...

en: Create one now!
yor: Ṣẹda ọkan bayi!

en: Loading slideshow
yor: Nṣiṣẹ slideshow

en: Update preview
yor: Ṣatunkọ afihan

en: Select a slideshow
yor: Yan slideshow kan

en: Normal width
yor: Iwọn deede

en: Wide width
yor: Iwọn gbooro

en: Full width
yor: Iwọn kikun

en: Use MetaSlider Slideshow to insert slideshows and sliders in your page
yor: Lo MetaSlider Slideshow lati fi slideshows ati sliders sinu oju-iwe rẹ

en: gallery
yor: galari

[ctx: Keep the plugin name "MetaSlider Slideshow" when possible]
en: Like MetaSlider Slideshow? Please help us by giving a positive review at WordPress.org
yor: Ṣe o fẹ MetaSlider Slideshow? Jọwọ ran wa lọwọ nipa fifi atunwo to dara si ni WordPress.org

[ctx: Keep the plugin name "MetaSlider Slideshow" when possible]
en: Review MetaSlider Slideshow &rarr;
yor: Atunwo MetaSlider Slideshow &rarr;

[ctx: Keep the plugin name "MetaSlider Slideshow" when possible]
en: Select slideshow to insert into post
yor: Yan slideshow lati fi sii ninu ifiweranṣẹ

[ctx: This is a keyboard shortcut.]
en:  (Use Alt or ⌥ (Option) + P keys)
yor:  (Lo Alt tabi ⌥ (Aṣayan) + P bọtini)

[ctx: Uploader: Drop files to upload - or - Select Files]
en: or
yor: tabi

[ctx: 1000 by 1000 pixels]
en: %s by %s pixels
yor: %s nipasẹ %s pixels

[ctx: The ENTER key on a keyboard]
en: Enter
yor: Wọle

[ctx: The ESCAPE key on a keyboard]
en: Escape
yor: Sakiyesi

[ctx: number of slides, ex "7 slides"]
en: %s slides
yor: %s awọn slay
